หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รถป้ายแดงใช้ฟ้อนไร ใครรู้ตอบด่วนน  (อ่าน 9412 ครั้ง)

--------------------------------------------------------------------------------
รถป้ายแดงใช้ฟ้อนไร ใครรู้ตอบด่วนนนนนนนนนนนน จ้า จะจบปีนี้แล้ว อ้าว แล้วมันเกี่ยวอะไรกะท่านเพ่ล่ะ             ตอบ เกี่ยวสิครับ ถ้าดุรุบนี้แล้ว 555

จาเอาไปทำงานกราฟิกน่ะคับ เดียวถ้าได้ถ่ายยังงี้บ้างแล้ว จาเอารูบดารามาไห้ดุ ว่พ้มหล่อเหมือนดาราหนัง                              กาตูนเลยล่ะ555

เสิมนิดนึงว่า รถป้ายแดง กะป้ายทั่วไปมันไม่เหมือนกันเท่านั้นเอง คือfontมันจะลีบๆเลกๆนะ ขอบอก
ช่วยตอบด่วนก่อน 30 /12 นี้นะก้าบ
ขอบคุบก้าบ
เสิมนิดนึงว่า --
ขอบคุบก้าบ

แล้วหันไปดูรูป.......  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไม่ทราบครับ

ป.ล.
ตอบด่วน!
ส่งมาให้หน่อย!
เขียนภาษาอะไรก็ไม่รู้ที่ไม่ใช่ภาษาไทย

ขอโทษนะครับ
ให้เกียรติสถานที่หน่อยนึงแล้วจะเป็นพระคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ ผมผิดไปแล้วครับ เพราะความใจร้อนตามประสาเด็กวัยรุ่น ต้องขออภัยอย่างสูงครับ ทีหลังจะไม่กล่าวเช่นนี้อีกแล้ว   ไหว้
ไม่รู้ครับ

อันนี้ไม่ได้กวนตีนนะครับ มีมาถามหลายรายแล้ว  หน้ามึน
ถ้าจะใช้แค่ตัว จอจาน กับบอใบไม้ ตามด้วยตัวเลขแค่สี่ตัว
ผมว่าถ่ายรูปมาทาบ หรือตัดต่อเอาดีกว่ามั้งครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แบบนี้ก็น่าจะได้นะ  ฮี่...

ใครเลยจะรู้ว่า คลอเดีย ก็ทำได้
เป็นกราฟฟิกก็ลองแต่งเอาดูนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮี่ๆ

ลองให้คนนี้มาถามมั่งสิ

เวลาอรจบอรอยากได้ป้ายแบบนี้มั่ง มันมีขายที่ไหนคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สั่งทำได้ค่ะ
ไม่ก็มันจะมีขายจริงๆ นะ
ที่เค้ามาวางขายตุ๊กตาใส่หมวกตลอดอะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สั่งทำที่ไหนคะ  กรี๊ดดดดด
แพงไหม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่แพงค่ะ  ฮิ้ววว

เดี๋ยวให้คนที่ทำมาบอกดีกว่า

แต่จริงๆ มันมีขายนะคะ
ไม่รู้ว่าเป็นเหมือนกันทุกมหาลัยป่าว
ที่งานรับปริญญาจะมีคนมาวางของขายเต็มไปหมดน่ะ
นอกจากตุ๊กตาก็จะมีป้ายทะเบียนจบนี่ล่ะ แยกตามคณะกะมหาลัยเลย
คงไม่เกินสองร้อยมั้งคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2