หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: สนุกเกอร์??? ตัวจริงมั๊ยเนี่ย  (อ่าน 10904 ครั้ง)

ตื่นมาก็ชุดเขียวนิ

เอตื่นมาก็ชุดเหลือง

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เฟิร์นก็ตื่นมาชุดเดิม  ฮือๆ~

นี่เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนทำไมไมู่้รู้  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
ปลาหมึกไรเหรอออออ ม่ายเห็นรู้เรื่องเลย...อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ  เฟิร์นแกอ่ะ....บอกเองไม่ใช่เหรอ ว่าขึ้นมานอนได้ยังไงยังไม่รู้เลย

ที่สำคัญ แย่งผ้าห่มตูด้วย  โวย

ปลาหมึกไรเหรอออออ ม่ายเห็นรู้เรื่องเลย...อิอิ

เหลือบ  อือมมม อีกคนนึงแล้ว

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ไม่รู้เรื่องจริงๆนะจ้ะน้องนัท เกย์ออก อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

เฟิร์นบอกที่ไหนว่าไม่รู้เรื่อง

เฟิร์นวิ่งขึ้นมาเองเลย  ชิ

Las Noches Rubicundior
ไม่รู้เรื่องจริงๆนะจ้ะน้องนัท เกย์ออก อิอิ

พี่ใหญ่อ่ะ    หน้ามึน

เลวยั้นเงา
หนวดปลาหมึก  เหวอ คงไม่ใช่....  อี๋~

เฟิร์นบอกที่ไหนว่าไม่รู้เรื่อง

เฟิร์นวิ่งขึ้นมาเองเลย  ชิ

วิ่งขึ้นมา?

ตลกน่า ขนาดเดินแค่สองเมตร

ยังเดินวนไปชนกำแพงข้างๆตั้งไม่รู้กี่ครั้ง
ข้างๆผม   งง

กินรอบวง
เมื่อคืนนี้พี่นุ้กเกอร์มาเข้าฝันฝันถึงพี่นุ้กเกอร์
มากับพร้อมลีจุนกีซะด้วย  กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 2 3 [4]