หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกรักพ่อ  (อ่าน 20680 ครั้ง)
ซึ้งวะ จู๋ นี้ ไว้หน้าสอง จะมา บอกรักพอ และความในใจด้วยคน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ  ถึงปีนี้ไม่มีโอกาสได้กราบพ่อ ( ไม่เคยไว้ทุกปีอยู๋แล้วนี่หว่า )
" ผมรักพ่อนะครับ "
 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธ.ค. 2006, 12:42 น. โดย RaEd~* » บันทึกการเข้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
 ไหว้ รักนะคะ

ตอนนี้พ่อเที่ยวอยู่ที่เชียงใหม่ ขอให้พ่อเที่ยวให้สนุกนะคะ  ยิ้มน่ารัก

รักษาสุขภาพด้วย จะได้อยุ่กับหนูไปนานๆ  ปลื้ม

นานๆ จะเข้ามาที
รักพ่อครับ
รักแม่ด้วยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รัก คิดถึงพ่อ  ไม่เจอหน้ากันเกือบครึ่งปี แต่โทรคุยทุกวัน
รักษาสุขภาพด้วยนะคะ
อ่านจู๋นี้แล้วซึ้งอะ ...  กรี๊ดดดดด

อยากบอกว่า "รักป๊า่กับม๊า ที่สุดครับ" แล้วก็จะรักตลอดไป ...  ไหว้

Life is short, enjoy it!!!
รวมให้แล้วนะคะ

สำหรับเรื่องพ่อ... ง่ะ
เดือนคิดถึงพ่อนะ
แล้วเดือนก็รักพ่อนะ
 ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ช่ายๆๆ  ฮิ้ววว
รักพ่อครับ ผู้ชายบอกรักกันมันลำบากน่าดู รักครับ

ส่วนคนที่ไม่ ขอให้เข้มแข็งสู้ต่อไปนะครับ ยิ้มน่ารัก

จะว่าไปไม่เคยบอกรักพ่อเลย แม้แต่แม่ก็ไม่เคยบอก ตั้งแต่จำความได้ไม่เคยถูกพ่อหรือแม่กอดเลยแฮะ
แต่ก็รักกันดีทั้งบ้าน
คงพาพ่อไปกินข้าว แล้วก็ขอโทษนะครับที่ต้องทำให้เหนื่อย เครียด เสียใจ กับเด็กไม่เอาไหนคนนี้มาตลอด แต่อย่างน้อยที่สุดถึงจะไม่เอาไหนแค่ไหนก็ตาม แต่ก็ขอสัญญาว่าจะไม่เสียคนเด็ดขาด

ไหว้
ุ^
^
ดูแล้วอบอุ่นมากๆ

ตั้งแต่เกิดยังไม่เคยหอมแ้ก้มพ่อเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ คิดถึงพ่อ
รักพ่อค่ะ
รักแม่ด้วย

ที่บ้านการบอกรัก กอด หอมแก้ม ไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ เพราะเรายินดีและเต็มใจที่จะทำกัน ยิ้มน่ารัก

รักพ่อค่ะ
รักแม่ด้วย

ที่บ้านการบอกรัก กอด หอมแก้ม ไม่ใช่เรื่องแปลกค่ะ เพราะเรายินดีและเต็มใจที่จะทำกัน ยิ้มน่ารัก

เหมือนกันเลย กรี๊ดดดดด

ตื่นเช้ามาต้องกอดแม่  ก่อนแม่หลับต้องไปนอนกอดซัก10นาที หอมแก้มก่อนนอนด้วย

กิจกรรมยามว่างของลูกคือ นวดให้แม่ นอนตักแม่ เกาะแข้งเกาะขา นัวเนียเหมือนเด็ก 3 ขวบ ยิ้มน่ารัก
 เกย์ออก รักพ่อที่สุดดดในโลก เกย์ออก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7