หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะรู้โจทย์โพรเจกไตล์บ้างคะ  (อ่าน 38245 ครั้ง)
 โวย อย่านะ ออกจะสนุกสนาน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โวย อย่านะ ออกจะสนุกสนาน

ขี้เจคไทล์เนี่ยนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ขอโจทย์อีก  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โจทย์มาก็ไม่เฉลยตอนนี้นะ ง่วงนอน จะนอนก่อน

มาเร็วเอ เค้าจะนอน มาร้องเพลงกล่อมด้วย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 ง่ะ

ถ้าถามพวกเรื่อง bending moment พวกนี้ด้วยได้มั้ยครับ
พอดีเห็นน้องจะสอบอยู่  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ถ้าถามพวกเรื่อง bending moment พวกนี้ด้วยได้มั้ยครับ
พอดีเห็นน้องจะสอบอยู่  กรี๊ดดดดด

โมเมนต์บิด??? ใช่ป่าว  อันนี้ของมหาลัยแล้วนี่ ม.ปลายไม่มี

พี่ใหญ่ได้ของ ม.ปลาย ของ มหาลัยต้องรอก่อน ไว้ต่อโทจะมาสอนให้ มันลืมไปแล้วเรียนจบแล้วไม่ได้ใช้

ฮือๆ~ คุยไรกัน

ฮือๆ~ คุยไรกัน

ชิ ผู้หญิง จะรู้เรื่องอะไรของเกย์ผู้ชาย

โจทย์มาก็ไม่เฉลยตอนนี้นะ ง่วงนอน จะนอนก่อน

มาเร็วเอ เค้าจะนอน มาร้องเพลงกล่อมด้วย

เดี๋ยวกล่อมให้ ไว้เป็นมัดจำก่อนติวครับ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอางี้เอาโจทย์ที่จะทำเลยล่ะกัน 555

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชิ ผู้หญิง จะรู้เรื่องอะไรของเกย์ผู้ชาย

สวัสดีค่ะ ลาก่อน ฮือๆ~

ป๋า เอาส้วมกะขาคนเท่ากันไม่ได้เหยอคะ ฮือๆ~

เลขมหาลัย ถ้าไม่ใช่ Math for Com ทิ้งหมดแล้ว ไม่ได้ใช้  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เลขมหาลัย ถ้าไม่ใช่ Math for Com ทิ้งหมดแล้ว ไม่ได้ใช้  หมีโหดดดด

ฮิ้ววว ลุงแอนดรูว์น่ะนะ

ลืมบอกองศา 45 แล้วกันครับ ถามว่าต้องยิงแรงเท่าไหร่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9