หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แสบสนิท  (อ่าน 8175 ครั้ง)
มีใครไปดูมาแล้วบ้าง

ผมไปดูมา  ไม่น่าเชื่อ  เดี๋ยวนี้หนังของ RS ทำดีนะ  สู้ GTH ได้เลย  (บางเรื่องนะ) 

แต่เรื่องนี้ ตอนแรกก็ว่าคนดูคงไม่เยอะ หรอก   แต่ก็อยากดูก็เลยไป   คนเต็มโรงเลย   แถมขำกันแบบว่า ไม่ค่อยจะเห็นคนในโรงขำกันแบบนี้ 

จ๋า  ก็น่ารัก  กึ๋ยๆ 

ตลก ก็ขำดี  คริคริ

เนื้อเรื่อง ก็ดูแล้วเพลิน สไตล์หนังไทย  ฮี่...

แต่รู้สึกได้ทันที  RS ตีตลาดหนังแล้ว   

จะอย่างไร ก็ให้กำลังใจหนังทุกค่ายครับ   หนังไทยจะได้ออกมาดีดี    (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=3260.0

Today you , Tomorrow me.
เดี๋ยวนี้หนังของ RS ทำดีนะ  สู้ GTH ได้เลย  (บางเรื่องนะ) 

จะยังไงคงชนะ โกเถอะโยมได้แน่ๆ ครับ
(เป็นหนัง GTH เรื่องแรกและเรื่องเดียวที่ตูไม่ได้อุดหนุน แต่โหลดมาดู)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากดูจังคะ

ตอนแรกคิดว่าจะไม่ค่อยสนุก แต่ท่าทางน่าสนุก (เอ๊ะงง)

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG

ไปดูมาเมื่อวันศุกร์ชอบนะ

ถ้าเอาความฮามาวัดก็ชนะเลยอ่ะ ฮากว่าโกยเถอะโยมนะนุ๊กว่า

นั่งขำทั้งเรื่องจริงๆ  เจ๋ง

รอเก๋า...เก๋า  ยิ้มน่ารัก

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
The possible  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อาหารแช่แข็งไม่ร่อย  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
มีอคติกับหนังตลกไทยแบบนี้ค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พฤติกรรมการดูหนังของผมไม่มีอะไรมาก หนังตลกต้องตลก
ตั้งแต่เด็กโตมากับวีดีโอของตลกคาเฟ่ วันหยุดดูแต่โน๊ตแต่เป็ด

สำหรับเรื่องโกยเถอะโยม ฮาโคตรๆ เรื่องความฮา การตบมุก ให้ 90 คะแนนเลย
สรุป โคตรชอบเลย โกยเถอะโยม

แต่ถ้าต้องเทียบกับแสบสนิท ความเห็นส่วนตัว แสบสนิทเป็นมวยรองครับ

ไหว้

ดูท่าทางจะสนุกนะครับ
คงต้องหาเวลาไปดูซะแล้วสิ
 ฮิ้ววว

Welcome to earth.

The possible  ยิ้มน่ารัก

ไม่รุ้สิครับ  ผม ไม่ค่อย เชื่อใจ คุณยงยุทธ เท่าไรเลย ครับ ......แต่จากดู ตัวอย่างก็โอเคนะ  แต่ ติดแค่ตรงนี้นิดเดียว.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตาย มีแต่หนังน่าดู
เสียเงินอีกแล้ว หน้ามึน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
^

เรื่องนี้ขวัญใจเดือนมีบทออกตอนจบด้วยนะ คริคริ

อ๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง กรี๊ดดดดด

งั้นยิ่งต้องดูใหญ่เลย คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่รุ้สิครับ  ผม ไม่ค่อย เชื่อใจ คุณยงยุทธ เท่าไรเลย ครับ ......แต่จากดู ตัวอย่างก็โอเคนะ  แต่ ติดแค่ตรงนี้นิดเดียว.....

ยงยุทธทำไมเหรอครับ งง
(ถ้าเป็นหนังที่ยงยุทธกำกับเอง ตูก็ไม่ชอบ ดูแล้วตลกจืด)

ส่วนเรื่องโกยเถอะโยม
เราได้พบสิ่งมหัศจรรย์แล้วว่า พี๋โอ้เอ้ชอบ!!
โอเคครับ จะได้ไม่ดูถูกหนังเรื่องนี้อีก
เพราะเชื่อว่าเขาคงทำมาให้คนอีกมากมายในประเทศนอกจากพี่ชอบมันแน่ๆ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วเรื่องนี้ เขาไม่ได้กำกับเองเหรอครับ  งง

แจ๋ว  เอ่อ....อืม
แก๊งชะนีกับอีแอบ   อืม.....เอ่อ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3