หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปแข่งคอม  (อ่าน 7926 ครั้ง)
พี่เต่าสู้ๆ หนูจะส่งใจไปเชียร์ให้ตลอดเวลานะค้าาาาาาาาาา กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ส่วนยัยน้ำ ชิ ริอาจจะมานั่งข้างเต่าของฉัน ชิ

ไรย่ะ ยัยสาม..
เดี๊ยวกัดหัวเลย
ศึกชิงเต่า   กร๊าก

พี่เต่าสู้ๆ หนูจะส่งใจไปเชียร์ให้ตลอดเวลานะค้าาาาาาาาาา กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ส่วนยัยน้ำ ชิ ริอาจจะมานั่งข้างเต่าของฉัน ชิ

ไม่ไปแข่งกับเค้าเหรอเราอ่ะ   ฮิ้ววว
ตอนนั้นเครื่องมันต่อเน็ตไม่ได้  ง่ะ

ต่อได้ตอนจะประกาศผล.. เง้อ...

อุตส่าห์ตัดใจไม่ดู Princess hours ตอนจบ
ออกจากบ้านต้งแต่ 6 โมง ตังค์ซักแดงก็ไม่ได้
เศร้า...  ฮือๆ~

โถ... อีเต่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีอะไรเหรอครับ  เกย์ออก
โถ... อีเต่า

กร๊าก

เมื่อวันเสาร์ไปแข่งมาอีกแล้ว
ที่เอเชียอาคเนย์

ได้ที่ 3 มา จาก 79 ทีม
ได้มา พันเดียว  ฮือๆ~

เออ ก็คุ้มว่ะ
กร๊าก

ตอนไปงานหนังสือก็เจอพี่แกด้วยทีหนึ่ง  หน้ามึน
แหม หนังสือของวินทร์ออกสองเล่มใหม่
พี่แกก็หยิบแล้วไปจ่ายเงินด้วยความมั่นใจ

กรี๊ดดดดด
(แต่น้องนลินล่ะ  กรี๊ดดดดด)

ไปกับแม่ค่ะ เพราะว่าพี่เต่าจะเดินทั้งงาน หนูเดินไม่ไหว ไม่ล่ะ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ไปกับแม่ค่ะ เพราะว่าพี่เต่าจะเดินทั้งงาน หนูเดินไม่ไหว ไม่ล่ะ

ทำใจค่ะน้องนลิน
มีพี่.....
ที่แสน....

เลว

กร๊าก
ห้าโอพูดนะ
น้ำไม่เกี่ยว   ฮี่...
น้ำ ...

อ้วนขึ้นนะ
 หน้ามึน
น้ำ ...

อ้วนขึ้นนะ

ลืมมันไปเถอะเร่ ขอร้อง  ฮือๆ~

ลืมอะไรเหรอครับ

งบน้อย
หน้า: 1 [2] 3