หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักโปรแกรม Voipของ  (อ่าน 5968 ครั้ง)
ใครรู้จักโปรแกรม Voip(ไม่รู้จะเขียนถูกมั้ยนะอิอิ)ของ Microsoftพอจะรู้จักบ้างมั้ยครับ มันเอาไทอะไรกะฟอนต์อ่ะครับ
มันเอาไทอะไรกะฟอนต์อ่ะครับ

พยายามแปลความหมายแล้วแต่จนปัญญาครับ
ลองถามมาใหม่นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาไปทำอะไรกะฟอนต์ (มั้ง)ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
VoIP

ไอ้ที่คุยกันผ่านเน็ตน่ะหรือครับ  หน้ามึน
Voice Over Internet Protocol

ใช้ฟอนต์ด้วยเหรอครับ  งง

Connect แล้วก็คุยๆๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สกายปิ๊ไม่ดีตรงไหน  ชิ
โทษนะครับ ผมก็จำไม่ค่อยได่แต่มันออกชื่อไทยว่า โว้ อ่ะครับ ของไมโครซอฟอ่ะครับ
อ๋อ
Microsoft VOLT ใช่มั้ยครับ

ใช้เขียนคำสั่ง OpenType ครับ
แต่ ... ตามประสาเล็กนิ่ม

แปลกๆ  หน้ามึน
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 11:32 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ฮิ้ววว

น่าจะเป็นอันเดียวกับของเอพูดนะคะ   ฮิ้ววว   รึเปล่า

มันเกี่ยวกับฟ้อนต์ยังไง  งง
ประมาณนี้เลยครับ คุณเร่ แล้วทำไม เค้าจึงไม่นิยมใช้กันล่ะครับ มานมีเหตุผลอาราย หุหุหุ  ฮิ้ววว
เพราะมันใช้ได้เฉพาะกับบราวเซอร์บางยี่ห้อ ซึ่งห่วยแตกมากครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เฮ้ย ไม่ใช่ Embeded OpenType Font นะครับ  โวย

เพราะว่า ...
1. มันใช้ยาก
2. มันยุ่งยาก
3. ไม่เป็นที่รู้จัก
4. ไม่ค่อยเป็นมาตรฐาน -- ตามประสาเล็กนิ่ม
ขอบคุณครับ คุณเร่ กระจ่างเลยครับ
ไม่รู้ว่าละโว้ไปหรือเปล่า  งง

พอดีไปอ่านเจอในนี้ครับ

http://www.manager.co.th/CyberBiz/ViewNews.aspx?NewsID=9490000152288

ฮิ้ววว
หน้า: [1]