หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าจะไปเที่ยวไหนกัน  (อ่าน 7157 ครั้ง)
เพื่อน เคยพาผมไปเทียวที่พัทยา  มันบอกว่า ที่ชวนผมเพราะ จะให้ผมไปทำกับข้าวให้มันกิน  ผมก็เลย ทำผัดไทย ซะเลย สองถาดใหญ่ ซึ่งกว่าผมจะทำเสร็จ มันก็เมากันหมดแล้ว  สรุปคือผัดไทย กลายเป็น ก้อนหมี่แข็งๆ วางบนโต๊ะ จนถึงเช้า.... หน้ามึน

ซึ่ง ในตอนที่ผมทำ ผมก็เมาจนเรียกได้ว่า ขาดสติ แล้ว   รู้แค่ว่า ตูกำลังผัดเส้นแต่เครื่องปรุง อะไรไม่รุ้แล้วตอนนั้น  ใส่ทุกอย่างที่เห็นลางๆอยุ่ข้างหน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธ.ค. 2006, 00:18 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เคยทำกินเองแล้วครับ อร่อยเหาะเลย ฮิ้ววว เหาะลงถังขยะนะ  หน้ามึน

กร๊าก

มีใครไปร่วมจุดเทียนชัยรับเสด็จฯ ในหลวง "5 ธันวา มหาราช" ที่ไหนกันบ้างครับ

อยากไปแต่ไม่รู้จะไปกับใคร  มีใครมีแผนที่จะแล้วบ้าง ขอไปด้วยคนสิครับ

กินรอบวง
impact มั้ยครับ  ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้าบิ๊กซี ลาดพร้าว ปลื้ม ใกล้ดี เค้าเตรียมเวทีไว้แล้ว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตั้งถ่ายรูปมา ยล ด้วยนะ  กรี๊ดดดดด

คนคงแน่นน่าดูเลย  ยังไม่เคยไปซักครั้ง   :42:อยากไป
ผม น่ะ  สงสัยหน้าซอยบ้าน  มีเวทีเหมือนกัน    ยิ้มน่ารัก

มีใครไปถึงสนามหลวงบ้างน้า...........    (แจ๋ว แจ๋ว)
สงสัยได้ไปปทุม  เห็นม๊าบอกว่ามีที่นึงไฟสวยมาก   โห

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 2 [3]