หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าจะไปเที่ยวไหนกัน  (อ่าน 7159 ครั้ง)
 :09:อะไรเหรอ
เคยไปกินมาไงพี่แล้วต้มไปต้มมาน้ำแห้งเค้มปี๋เลย

ง่ะ ขอเติมน้ำซุปสิ

ปีใหม่ปีนี้มีแววว่าจะได้นอนยาว ยิ้มน่ารัก

(ใครที่อยู่กทม.นัดไปหน้าเซ็นทรัลเวิลด์กันไหม)

งบน้อย
ไปเดินพาราก้อนอีกมั้ยอุ้ย
ผมว่า ซูกิชิ อร่อยกว่าชาบูชิ นะครับ  เจ๋ง

กินรอบวง

ถ้าพี่มัมไปด้วยก็โอเคครับ เกย์ออก

(น้องมิวไปด้วยนะ)

งบน้อย
ปีใหม่รวมแก็งค์เพื่อนสมัยมัธยมอ่ะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใคร จะไปหาซื้อผัดไทกับผมบ้างครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมว่า ซูกิชิ อร่อยกว่าชาบูชิ นะครับ เจ๋ง
มันไกลบ้านครับ

ถ้าพี่มัมไปด้วยก็โอเคครับ เกย์ออก

งั้นเราไปกันสองคนนะจ้ะ เกย์แอบ

จะทำอะไรผมไหมครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
 ฮี่...
ทำผัดไท กินกันมั้ยครับ  หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เคยทำกินเองแล้วครับ อร่อยเหาะเลย ฮิ้ววว เหาะลงถังขยะนะ หน้ามึน
อยากกินซูชิ  โวย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่แดนมาสิครับวันอังคารที่หอเจ๊นัท(ปแถวรังสิต)

หน้า: 1 [2] 3