หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่พ้นเรื่องอย่างว่า  (อ่าน 11982 ครั้ง)
ใครเหมือนตูมั่ง ที่เจอชื่อจู๋นี้แล้วรีบกดเข้ามาเลย ฮิ้ววว/

ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วมันแปลกตรงไหนเหรอครับ
มนุษย์มันก็เกิดมาเพื่อไอ้นี่แหละ 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เพื่อไอ้นั่นต่างหาก
เป็นเรื่องที่คุยได้ยาว ทุกเพศ ทุกวัย เด็กอนุบาลแอบคุยกันเลยค่ะ
ส่วนใหญ่ที่กลุ่มดาเมาท์จะไม่พ้นเรื่องผู้ชายน่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก
คณะโน้นหน้าตาดี คณะนี้หล่อ แฟนเก่าไปกิ๊กคนโน้นคนนี้
คนนี้เป็นแฟนกับคนนั้น คู่นั้นเค้าเลิกกันแล้ว ฯลฯ

เรื่องของชาวบ้านคืองานของเรา ฮิ้ววว
เพื่อไอ้นั่นต่างหาก

อาจจะเป็นไอ้โน่นก้ได้นะ

เรื่องอย่างว่าน่ะ  (อิอิ)
เป็นเรื่องที่คุยได้ยาว ทุกเพศ ทุกวัย เด็กอนุบาลแอบคุยกันเลยค่ะ

แล้วเค้าคุยกันยังไงเหรอคะ อยากรู้มั่ง  ฮี่ๆ

เปลี่ยนเป็น แล้วเค้าคุยกันในหัวข้ออะไรเหรอคะ ดีกว่า  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธ.ค. 2006, 09:40 น. โดย GiFt » บันทึกการเข้า

I cannot walk on the same path anymore. It's too painful, with the barbs and shard of the past.
สบตา หน้ามึน

มองหน้า โห

อ้าปาก กร๊าก
 เกย์ออก   เกย์ออก   เกย์ออก

TuM : ตุ้มเม้ง !!!
เพื่อไอ้จ้อนต่างหาก

เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 หน้ามึน

เลวยั้นเงา
ไม่อยาก reproduce ครับ

ไม่มีปัญญาเลี้ยง  หน้ามึน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันติดตัวมาแต่เกิดครับ  หื่น

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มันไม่ได้ติดค่ะ
มันอยู่ในตัวเลยตะหาก  กร๊าก
ใครว่าสาวๆไม่ชอบเรื่องแบบนี้ อย่างน้อยหนูคนนึงละ
ชอบบบบบบบ หื่น

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 ง่ะ 

อ้าว คุณเป็นผู้หญิงหรอกหรือ ปิ๊ดปิ้วววววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4