หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฟิสิกส์  (อ่าน 7694 ครั้ง)
อ้อ ชิท อ่านผิด  ฮิ้ววว
เพราะอันนี้ครับ  หน้ามึน

ตรงนี้น่าจะเหลือเลขนัยสำคัญไว้สักสามตัวนะครับ  หน้ามึน

ถ้าเอาคำตอบมีทศนิยมสองตำแหน่ง
ควรเผื่อทศนิยมในการคำนวณไว้อย่างน้อย สี่ จ้ะ
 ฮิ้ววว คำตอบไม่ผิดแน่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
+1 ทุกคนด้วยความซาบซึ้งครับ
รอพี่ใหญ่หรือไม่ก็บักเอดีกว่า ตูไม่เก่งฟิสิกส์  ไอ้มืดหมี

สายไปซะแล้วครับ  กว่าจะมาก็ตี 3  น้องๆ เค้าแก้ปัญหากันเสร็จแล้ว เก่งกันจริงๆ

เอาไว้มีปัญหามาถามใหม่ละกัน จะช่วยสอนให้บ้าง ตามความสามารถ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ชิ...ชอบมาช้า เดี๊ยวคนที่จีบก้จะโดนคนที่ไวกว่าคว้าไปแน่  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ชิ...ชอบมาช้า เดี๊ยวคนที่จีบก้จะโดนคนที่ไวกว่าคว้าไปแน่  ฮิ้ววว

ไม่มีทาง  เอตกเป็นของพี่ใหญ่เรียบร้อย  แค่ไม่ป่าวประกาศเอง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
- -"

เอเสร็จพี่ใหญ่ หรือพี่ใหญ่เสร็จเอครับ

กดเครื่องคิดเลขครับ  หมีโหดดดด

อ๋อ พี่ใหญ่เป็นแค่ของตายนะ ไม่ต้องมาทำตัวเป็นเจ้าของ  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พูดภาษาต่างดาวกันเหรอ  เอือม

กาก
เพราะว่า c = Kgx ไงครับ
แบบนี้ถ้าปัดเศษก็ใช้แบงค์ทอนได้

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 [2]