หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาใช้ฟอนต์ในPower Point ...  (อ่าน 3125 ครั้ง)
เวลาใช้ฟอนต์ในPower Point อ่ะค่ะ ตอนที่ใช้การเคลื่อนเข้าแบบ "คลี่" เวลาเล่นแล้วตัวด้านบนจะซ้อนกันอ่ะค่ะ มีวิธีแก้ไขม่ะค่ะ เช่น คำว่า"นี้" สระอี กับ ไม้โท จะซ้อนกันอ่ะค่ะ ช่วยหน่อยน้า  :16

//ขออนุญาติแก้ไขข้อความนะครับ
จะทำเลื่อนหา ง้าวอะไรวะ

From Kums
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2006, 20:21 น. โดย Kums-XMen » บันทึกการเข้า
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2007, 11:16 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

TT ขอโทดง๊าบ เพิ่งเข้ามาไม่รู้ว่าไม่ต้องเลื่อนอ่ะTT[เห็นมันสวยดีเลยเลื่อนTT]ตอบด้วยจิจะต้องส่งงานแล้วเด๋วไม่ทันอ่าTTTT ขอโทดน้าๆๆๆTTT
 หน้ามึน อธิบายใหม่ซิครับ  หน้ามึน
ใจเย็นๆ ครับน้อง
ลองเรียบเรียงคำพูดมาถามใหม่เป็นภาษาไทยนะครับ
พี่ๆ ลุงๆ แถวนี้ไม่ทาหนาดพาสาอางเกดน้านู๋วววว หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก้อคือว่า.. เวลาพิมพ์ฟอนต์ในไมโครซอฟเพาเวอร์พอยพ์อ่ะค่ะ สมมุดเราพิมพ์คำว่า"นี้" ถ้าใช้การเลื่อนเข้าแบบต่างๆก้อออกมาปกติ แต่ถ้าเราใช้การเลื่อนเข้าแบบ"คลี่"ซึ่งจะลอยเข้ามาทีละตัว สระข้างบนมันจะซ้อนกันอ่ะค่ะ คำว่า"นี้" สระอีกับวรรณยุจะซ้อนกันอ่ะค่ะ - -" คือเราอยากจะถามว่าที่กล่าวมามีคนเปนแบบเราไม๊ แล้วถ้าเป็นแบบนี้มันจะขึ้นอยุ่กับเครื่องหรือฟอนต์ของเรา เพราะของใช้ฟอนต์พื้นฐานก้อยังเป็นอ่ะค่ะ แล้วจะมีวิธีแก้ไขไม๊ค่ะ  เศร้า

อ๋อ power point นี้เอง  ฮิ้ววว

ใครทำพรีเซนท์หรูๆ มั้ง มาบอกเค้าหน่อยเร็ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1]