หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...สสวก 28-11  (อ่าน 8463 ครั้ง)
ยอด (CrAZy cAt)      28 พฤศจิกายน 2525
เร่                          28 พฤศจิกายน 2534

สุขสันต์วันเกิดทั้งสองคนนะครับ คิดจะทำสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จสมหวังอย่างที่ตั้งใจ โรคภัยห่างไกลไม่มาเบียดเบียน สุขสันต์วันเกิดคุณซาฟิเร่และคุณยอดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

็ฺHBD เร่ กับมาให้คิดถึงบ่อยๆนะ  กรี๊ดดดดด

แต่คุณยอดนี่ ไม่สนิท  ฮือๆ~

เอ้า HBD ไปด้วยเลย

Las Noches Rubicundior
HBD ครับผม โตเร็วๆนะครับ  ฮิ้ววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
HBD ค้าบบบ ...

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะคับ .. (อิอิ)

Life is short, enjoy it!!!
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ทูยู ครับ

กินรอบวง
มีึความสุขมากๆนะคะ โดตขึ้นอีกปีแล้ว

นานๆ จะเข้ามาที
 กรี๊ดดดดด
HBD น้องบอย และอีกคนน่ะแหละ  ฮิ้ววว
HBD ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.

สสวก  แป่ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
HBD ครับ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สสวก
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงๆครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
สสวก น้องเร่นะจ๊ะ เป็นหนุ่มแล้ว หล่อด้วย  หื่น หื่น หื่น หื่น

ฟืดด ฟาดดดด ฟืดดดดดดดดด ฟาดดดดดดดดด

มีความสุขนะจ๊ะ

แต่ยอดนี่ใครอ่ะ หน้ามึน
มีความสุขเหมือนกันจ้ะ
มีปัญหาอะไร จมล มานะ จ๊วบบบบบบบบบบบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก. มีความสุขมากๆ ขอให้ทั้งคู่รักกันนานๆ หนักนิดเบาหน่อย มีอะไรก็อภัยให้กัน อย่าถือสากันนะจ๊ะ เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ
หน้า: [1] 2 3 4