หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ... มีใครรู้จักหมอเมืองพร้าวบ้าง  (อ่าน 7759 ครั้ง)
 เศร้า เป็นคนดี แต่อายุสั้น
เกิดมาเพื่อรับใช้โลกจริงๆ ฮือๆ~

ขอให้ไปสู่สุขตินะครับหมอ

หมอแมวอยู่กับเรานานๆนะครับ สมาคมชาวเกย์เว็บฟ๐นต์เป็นกำลังใจให้อยู่
เคยได้ยินว่าท่านเป็นนักเขียน  นานแล้วตั้งแต่สมัยเรียน  แต่ไม่เคยอ่านงานของท่านเลย

อาชีพหมอนี่  เหนื่อยทั้งใจทั้งกายเลยนะ  ก็น่าเห็นใจหมอดีๆ 

ปล.ขอให้ท่านไปสู่สุคติด้วยครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หลับให้สบายครับ
ไม่รู้จัก แต่ถ้าทำความดีแบบนี้
อย่างน้อยๆก็สวรรค์ชั้น จาตุมฯ แหละ

ขออุทิศส่วนบุญให้ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอให้หมอได้อยู่ในที่ๆดีๆมาความสุขสงบครับ
ขอให้คุณกมอท่านไปสู่สุขคตินะคะ  เศร้า
เป็นหมอนี่มันยากจริงๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอให้ต่อจากนี้ไปมีแต่ความสบาย ไม่เหมือนในภพนี้นะครับ
หน้า: 1 [2]