หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี!!  (อ่าน 38945 ครั้ง)
ใช่ๆๆ  กรี๊ดดดดด  พี่แอนหน้าเหมือนฮิวโก้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช่ๆๆ  กรี๊ดดดดด  พี่แอนหน้าเหมือนฮิวโก้

ไม่เห็นเหมือนเลย หน้ามึน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
จริงๆแล้วเหมือนภารโรงที่โรงเรียนค่ะ ยิ่งตอนผมยาว  ใช่เลย
ใช่เลย เจ๋ง

ใช่ๆ พอดีผมเป็นเพื่อนกับภารโรง กรี๊ดดดดด

ใช่ๆ เพื่อนคนนั้นแหละ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
(หวังว่าครูนิดคงทราบแล้วนะครับว่า อวตารไอ้แอนตอนนี้น่ะ มันเป็นรูปผม
ไม่ใช่รูปไอ้แอนนะครับ)
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ไม่เห็นเหมือนเลย หน้ามึน

ดูอย่างไรก็เหมือน.......

ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ที่แท้แอนมีเขา
ที่แท้แอนเป็นยักษ์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
(หวังว่าครูนิดคงทราบแล้วนะครับว่า อวตารไอ้แอนตอนนี้น่ะ มันเป็นรูปผม
ไม่ใช่รูปไอ้แอนนะครับ)
 ฮิ้ววว

อ้าว หรอคะ ที่เหมือนภารโรง หมายถึง คนในอวตารแหละค่ะ ยิ้มน่ารัก
 กร๊ากกกก

อันนี้ฮากว่า
(+1)

อ้าว หรอคะ ที่เหมือนภารโรง หมายถึง คนในอวตารแหละค่ะ ยิ้มน่ารัก
บ๊ะ คุณครู.............. ฮู้ววววววววววววววววววววววววว กร๊าก

ตูว่าแล้ว

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กร๊าก

แล้วใครเอาเขาใส่ให้พี่แอนล่ะเนี่ย  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14