หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี!!  (อ่าน 38932 ครั้ง)
ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี วง Paradox ที่ชื่อพี่สองที่เป็นเทพมือเบสของสยามประเทศ

ถ้าจะถามว่าคล้ายตรงไหนก็ตรงตาที่ ปรือๆ กึ่งหลับกึ่งตื่น งิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 2006, 17:06 น. โดย moki » บันทึกการเข้า

...
เหรอ ?

Today you , Tomorrow me.

ตรงไหน  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยักษ์แอนต้องปลื้มแน่นอน  กร๊าก กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
 หน้ามึน งิๆ

... กอล์ฟจ๊ะ
ผมว่าคล้ายพี่เมื่อย Scrubb มากกว่า 55
ไม่เลย

พี่เมื่อยเหมือนพี่อู๋  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สองเหรอ เหมือนลุงอ๋าสุดๆเลยแหละ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี วง Paradox ที่ชื่อพี่สองที่เป็นเทพมือเบสของสยามประเทศ

ถ้าจะถามว่าคล้ายตรงไหนก็ตรงตาที่ ปรือๆ กึ่งหลับกึ่งตื่น งิๆ

เราว่าพี่แอนน่ะไม่เหมือน แต่นายน่ะ เหมือนพวกโลลิค่อนมากกว่า

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

พี่สองพาราดอก น้าเน็ค พี่เมื่อย หน้าเหมือนตู หน้ามึน

สองเหรอ เหมือนลุงอ๋าสุดๆเลยแหละ

พี่อ๋าห์ เล่นเบส ผมทองถักเปีย 2 ข้าง ทาแก้มแดงๆ  เฮ้ย!?

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พี่แอนหน้าเหมือน พี่จุ๊บ ประธานสตู72 (จุฬา) จริงๆนะ

หน้าพี่แอนเหมือนส้น...

ส้นธิ ลิ้มทองกุลมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

ปล.เอาจริงๆ หน้าพี่แอนเหมือนเพื่อนผมคนนึงมาก
แบบว่าถอดพิมพ์มาเลย

หน้าพี่แอนเหมือนแอดมิน ที่คุมบอร์ดอะไรซักแห่งมากๆ เลย อะไร ฟร๊อนๆ แล้วนะ นึกไม่ออก

อ๋อ พี่แอนหน้าเหมือนคนขายเสื้อในเวบ โมนามาเฟียเลย  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เบื่อเหมือนกัน
มีคนทักตูผิดเป็นวิลลี่บ่อยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 14