หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี!!  (อ่าน 38928 ครั้ง)
คุ้ยจู๋ไป คุ้ยจู๋มา  เจอนี่ครับ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
 กร๊ากกกก
ดีค่ะดี
ช่างเป็นการเปรียบเทียบที่เห็นความแตกต่างชัดเจนมาก

ป.ล.
จะถือว่าเป็นการเปรียบเทียบที่ประสบความสำเร็จที่สุดก็ได้นะ  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
+1 สำหรับความเป็นไปไม่ได้

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่แอนทำไว้ตั้งนานแล้วครับ พอดีไปคุ้ยหาข้อมูลใน กระจู๋เก่าๆ ไปเจอมาพอดีครับ

กินรอบวง
ชื่อไฟล์ real_ann.gif  กร๊าก
ทุ๊ย กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สมัยยังไม่เข้าวงการ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ยิ้มน่ารัก แย่จัง มีคนเห็นร่างจริง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ู^
กร๊ากกกก
ดีค่ะดี
ช่างเป็นการเปรียบเทียบที่เห็นความแตกต่างชัดเจนมาก

ป.ล.
จะถือว่าเป็นการเปรียบเทียบที่ประสบความสำเร็จที่สุดก็ได้นะ  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14]