หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้องนกตกลงมา  (อ่าน 38772 ครั้ง)
เริ่มขยับตัวแล้วแต่ไม่รู้จะรอดไหม

เอาไอ้ตัวนั้นตั้งข้างๆ ไว้ ลูกนกไม่ตกใจแย่หรอครับ ง่ะ

ทำไมเอาตุ๊กตายมฑูตไปตั้งไว้แบบนั้นหละครับ  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
นกอะไรหว่า สีสวยดีนะเนี่ย
ตกใจอีตัวข้างๆ 555+

จะไม่รอดก็เพราะลุคนี่แหละ  กร๊าก
อัปเดต บินได้แล้วบินออกนอกบ้านไปแล้ว
สงสัยกลัวยมทูต (อิอิ)

โอ้ แต่นกสีสวยมาก  กรี๊ดดดดด

ดีแล้วแหละ

นกไม่รู้จักหัวนอนปลายเท้า อย่าเอามาเลี้ยงเลย เจ๋ง

งบน้อย
 กรี๊ดดดดด นกสีสวยน่ารักมาก
มันบินไปเพราะกลัวลุคแน่ๆ  กร๊าก

ลุคมันบอกยังไม่ถึงฆาต เลยปล่อยไป ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เหมือนนกกระจาบ  งง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นกเจอยมทูตมารอเชียว  ชอบสะสม figure หรือครับ (หาพวก) ฮี่ๆ

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์

พี่แอนแล้วตัวที่อยู่ในกล่องที่ตกหน้าบ้านพี่แอนตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ระวังนะครับ  นกตัวนั้นอาจได้ Death Note ไปแล้วก็ได้  ฮี่...

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13