หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้องนกตกลงมา  (อ่าน 38769 ครั้ง)
พี่ใหญ่เห็นด้วนๆของจ่าเจฟ  เฮ้ย!?
 ฮือๆ~

ชิ

เศร้า

โกรธพี่ใหญ่   โวย

มาศรีปทุมเมื่อไหร่ไม่เลี้ยงยำมาม่าแล้ว    ชิ

.V.+ busy_boy .V.+
ฮือๆ~

ชิ

เศร้า

โกรธพี่ใหญ่   โวย

มาศรีปทุมเมื่อไหร่ไม่เลี้ยงยำมาม่าแล้ว    ชิ

โกรธเรื่องไรง่าาาาาา  กะจะไปวันจันทร์นี้ซะหน่อย  ไม่ไปก็ได้ เศร้า

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
โกรธเรื่องนี้

เห็นควรด้วยเจฟ

จะมาจริงรึเปล่าพี่ใหญ่  มาเจอหมีนะเออกลัวมั๊ย   ลันล้า

ไปด้วย ไปเอาน้อยหน่ากับลุงใหญ่  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่ใหญ่วันจันทร์เป็นวันสอบวันสุดท้ายพอดี  สอบเสร็จคงมีไปกินอะไรต่อกันฉลองสอบเสร็จ  จะไปไหม   ปลื้ม

พี่ใหญ่วันจันทร์เป็นวันสอบวันสุดท้ายพอดี  สอบเสร็จคงมีไปกินอะไรต่อกันฉลองสอบเสร็จ  จะไปไหม   ปลื้ม

ชวนแล้วนะ  มีหลักฐานด้วย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ยุ่งเลี้ยงเหรอ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยุ่งเลี้ยงเหรอ  ลันล้า

พี่ใหญ่เลี้ยงครับ   ชวนพี่ใหญ่ไปเพื่อให้ไปเลี้ยง   ลันล้า

แผนสูงๆ  ฮิ้ววว

แผนสูงๆ  ฮิ้ววว

ไปไหมพี่ใหญ่เลี้ยงเอง   ลันล้า

ฮิ้ววว  ลันล้า  กร๊าก

พี่ใหญ่เลี้ยงครับ   ชวนพี่ใหญ่ไปเพื่อให้ไปเลี้ยง   ลันล้า

พอดีวันจันทร์ไม่สบายน่ะ  ไม่ไปแล้วนะ บาย ลาล่ะ

แต่ถ้ามีกระต่ายโฉดมาป้อนข้าว ป้อนน้ำ ป้อนยา อาจหายแล้วไปก็ได้นะ

นะ นะ นะ  พี่ใหญ่ไปนะ  กิฟ + หมี + ยุ่งจะกินพุงกางไปเลย   หื่น

ล้อเล่น  ถ้ามาเดี๋ยวยุ่งเลี้ยงยำมาม่าเอง   ปลื้ม

เห็นควรด้วยครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13