หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98562 ครั้ง)
ขอให้ผักกาดแข็งแรงไวๆ นะคะ  ฮือๆ~
หมอขอเลื่อนการถ่ายเลือดเป็นวันพรุ่งนี้เช้า

ผักกาดยังไม่กินอะไรเหมือนเดิม
ได้น้ำเกลือกับวิตามินกับสารอาหารทางเส้นเลือดอย่างเดียวครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถามตรงๆเลยนะคะ
มันจะเป็นอะไรมากไหม
คงไม่ถึงกับตายใช่ไหมคะ

ปล.ขอให้หายเร็วๆ สงสารทั้งคนแล้วก็หมา

หายไวๆนะคะ  เศร้า

อาการผักกาดหนักกว่าที่คิดซะอีก

นานๆ จะเข้ามาที
 หน้ามึน โอยยยยย ฟังดูแล้วเหนื่อยแทนลุงอ๋า.... ขอให้ผักกาดหายไว ๆ นะจ้ะ เลือดหมามีแบ่งกรุ๊ปมั้ยอ่ะ เดี๋ยวจะพาหมาที่บ้านไปบริจาคเลือดให้ ถ้าเลือดไม่พอนะลุงอ๋า ว่าแต่ว่า จะพาหมาไปตัดไข่วันเสาร์นี้ มีหมาทอมอยากแปลงเพศมั้ยล่ะ  จะยกให้  เกย์แอบ
 ปลื้ม หายไวๆ ค่ะ

ขอให้ทุกอย่างเป็นไปด้วยดี

I cannot walk on the same path anymore. It's too painful, with the barbs and shard of the past.
หน้ามึน โอยยยยย ฟังดูแล้วเหนื่อยแทนลุงอ๋า.... ขอให้ผักกาดหายไว ๆ นะจ้ะ เลือดหมามีแบ่งกรุ๊ปมั้ยอ่ะ เดี๋ยวจะพาหมาที่บ้านไปบริจาคเลือดให้ ถ้าเลือดไม่พอนะลุงอ๋า ว่าแต่ว่า จะพาหมาไปตัดไข่วันเสาร์นี้ มีหมาทอมอยากแปลงเพศมั้ยล่ะ  จะยกให้  เกย์แอบ

ลองย้อนกลับไปอ่านซะ 1-2 หน้า มันมีข้อมูลอยู่แล้วครับ อ่านด้วยเน้อ  เอือม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เศร้า

ขอให้ผักกาดหายไวๆ
(ลุงอ๋าห์...ตัว....ตาหายบวมยังอะ?)

ยังแอบมึนอยู่ทำไมผักกาดต้องถ่ายเลือดด้วยอะ งง

พิษของผึ้งมันสามารถทำให้เม็ดเลือดแดงแตกได้ครับ เพราะมันก่อให้เกิดกระบวนการทางภูมิคุ้มกัน ทำให้ร่างกายทำลายเม็ดเลือดแดงที่มีโปรตีนผึ้งไปเกาะ
เม็ดเลือดก็เลยแตก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เป็นห่วงนะ ผักกาด  กรี๊ดดดดด(มันจะเข้าใจไหมเนี่ย)

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
สัตว์มันจะรู้ค่ะว่าใครห่วง หรือ รักมัน
ขอบคุณทุกความห่วงใยนะครับ
ผักกาดสิ้นลมไปแล้ว เมื่อสักครู่นี้เอง

หลับให้สบายนะผักกาด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 เหวอ

ฮือๆ~ ฮือๆ~  ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

พนักงานบริษัท.
 เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ง่ะ...จริงเหรอคะลุงอ๋าห์

ฮือๆ~ ขอให้ผักกาดไปดีนะ........สู่สุคตินะผักกาด

โอ้ย....เสียดแทง  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 25