หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98648 ครั้ง)
ทำไมต้องดอนเมืองล่ะ???

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ  มันใกล้ถึงเมืองละโว้ แล้วไงคะ 

ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ทำไมต้องดอนเมืองล่ะ???

บ้านพี่ใหญ่อยุ่ไหน  หน้าแตก

ก็ธรรมดาจะ แบบ บ้านน๊อก บ้านนอก แต่นี่สมมติบ้านพี่ใหญ่อยู่ดอนเมือง

ก็เป็น ดอนเมื๊อง ตอนเมืองไง  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

ชิส์ กระจู๋ผักกาด  ชิ

สะพานใหม๊ สะพานใหม่ ย่ะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
 เหลือบ เฮ้อ

เลวยั้นเงา
สะพานใหม๊ สะพานใหม่ ย่ะ

ชิ ชิ ชิ กว่าจะเก็ต

ไม่เก็ตก็แย่ดิ... ห้ามผวน

ชลบุรี ฮิ้ววว...

ผักกาดเป็นไงบ้างครับ ไอ้มืดหมี

เมื่อเย็นวาน สังเกตเห็นขาหน้าขวาข้างที่ให้น้ำเกลือมันบวม
ก็เลยโทรถามหมอ
หมอให้เจ้าหน้าที่ปศุสัตว์มาช่วยเข้าน้ำเกลือที่ขาซ้ายหน้า กับขาหลัง
แต่ไม่ได้ เพราะเส้นเลือดไม่ชัด
หมอก็เลยให้หยุดพักน้ำเกลือคืนนึง ช่วงสายๆวันนี้จะมาเข้าน้ำเกลือให้ด้วยตัวเอง

ผักกาดนิ่งไปเลย นอกจากไม่กินข้าวแล้ว ยังไม่กินน้ำอีกด้วยครับ
ท่าทางพิษผึ้งจะรุนแรงกว่าที่คิดไว้เยอะ คงต้องใช้เวลาอีกสักระยะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด ขอให้หายเร็วๆนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอาใจช่วยนะครับ

เข้าน้ำเกลือได้แล้วครับ

ข่าวใหม่คือ ผักกาดเลือดจางมาก เพราะพิษผึ้งทำลายเม็ดเลือดแดง
หมอบอกว่าต้องถ่ายเลือด (ทางเลือกสุดท้าย)

ช่วงบ่ายจะถ่ายเลือดให้ โดยผู้บริจาคเลือดคือป๊อก
ตอนนี้โดนล่ามงดน้ำงดอาหารแล้ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ป๊อก ผู้จิตใจดี ขอบคุณป๊อก นะครับ
เอาใจช่วยผักกาด ด้วยครับ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 25