หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98654 ครั้ง)
 เศร้า ผักกาดจะเสียโฉมไหมครับ ขนมันจะหงอกไหมครับ เพื่อนผมโดนผึ้งต่อยที่หัวแล้วผมหงอกด้วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชื่อผักกาดเหมือนพี่บุ๋มเลย  หน้าบวมรึเปล่าคะ  กรี๊ดดดดด

ท่าทางจะปวดน่าดู 
(อิอิ)
คงไม่เป็นไรนะครับ ผักาดไม่ได้แพ้ผึ้งเหมือนลุงใช่ไหมครับ กรี๊ดดดดด

ตอนแรกผมก็ไม่รู้ครับหมอ ว่ามันแพ้รึเปล่า
หมอเค้าให้ดูอาการก่อน
ผมดูแล้วคิดว่าไม่น่าแพ้ครับ เพราะมันเฉยๆ
มีบวมๆนิดหน่อยแถวรอบๆตา

รูปนี้ถ่ายหลังจากโดนรุมประมาณสิบห้านาที
คาดว่าคงไม่เป็นไรแล้วล่ะครับ

ผมโดนแค่จี๊กเดียวที่หัวคิ้ว เจ็บนิดหน่อยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เฮ้ย!?

บอกผักกาดให้ตั้งการ์ดรับสิครับ

ยกเข่ารับแข้ง ด้วยครับ

น่าสงสาร.... ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

รูปนี้ ผมโดนแค่จี๊กเดียวที่หัวคิ้ว เจ็บนิดหน่อยครับ

อืม อืม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายไวๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที

พึ่งอ่าน นวล จบ มาเจอผักกาดต่อเลย  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่ๆ เพิ่งอ่านนวลมาเหมือนกัน เศร้า
ใครสงสารผักกาด โอนเงินมาที่บัญชีผมนะครับ เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอือม นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่ๆ เพิ่งอ่านนวลมาเหมือนกัน เศร้า
ใครสงสารผักกาด โอนเงินมาที่บัญชีผมนะครับ เศร้า

เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ

.V.+ busy_boy .V.+
กองทุนช่วยเหลือคนที่เกิดมาหน้าตาคล้ายแอนน่ะนะ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

บวม อ่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เป็นหมาบ้านผมร้องตาย ่าแล้ว
แต่น้องผักกาดน่ารักมากกก กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หล่อขึ้นนะผักกาด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นวลคืืิออะไรเหรอคะ งง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 25