หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบฟังเพลงแนวไหนกันครับ  (อ่าน 21260 ครั้ง)
ชอบเพลงประกอบเกมอ่ะครับ
กับเพลง สากล

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชอบเพลงประมาณพวกวง Lesbians from outerspase, The Finger & Ass, Lost Left Ear
Kill Travis, Man eating Ant Eater, The Last Gig, The Pedeegrees ประมาณนี้ครับ
วงสำหรับเด็กแนวอย่างเราเท่านั้น  อ้วก

I ROCK , THEREFORE I AM
ฟังได้ทุกแนว ตั้งแต่ป๊อบลูกกวาดใสๆ โนเนะ ไปจนถึงใต้ดินหนักๆสำรอกกระโชกโฮกฮาก ไม่สนใจว่าเป็นแนวไหนครับ ขอให้ฟังแล้วถูกใจก็พอ การจำกัดแนวดนตรีทำให้เราอาจเสียโอกาสในการฟังเพลง เพราะบางทีคนที่ชอบแนวฮาร์ดคอร์ คุณอาจจะเผลอฮัมเพลงของกอล์ฟ-ไมค์อยู่ก็ได้นะ ผมรู้  (อิอิ)
อืม.... ใช่ครับ ฟังได้แต่ไม่ชอบ ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
คลื่นประจำคือ 95.0 ครับ ลูกทุ่มเอฟเอ็ม
 ฮิ้ววว

Welcome to earth.

ฟัง 103.5 เกือบทุกเช้า

รำคาญรายการที่มีผู้ชาย 2-3 คนมาแหกปากแข่ง แย่งกันพูดมาก

เปลี่ยนเอาเพลงมาลงช่วงนี้ดีกว่าอีก

(อ้าว เป๋ซะแล้ว)

งบน้อย

95.5 Virgin Hitz ซิ

รายการที่ผู้ชายสามคนมาพุด ถ้านั่งรถเมลล์ จะเปิดแทบทุกคันเลย 

สินเจริญ เบรคฟาสต์โชว์  หน้ามึน

โวย บอย สินเจริญ แฟน กระแตด้วยนะ

โวย โวย โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๋อ.... รายการนี้ฟังทุกวัน

"ไข่ดาวหมูแฮม แยมสับปะรด  กาแฟ..ยี่ห้ออะไร เราก็ไม่เกี่ยง
พูดคุย ล้อมวง  ....(จำไม่ได้)"

ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....

เราได้ยินเสียงงงงงงงง  กับสินเจริญ  เบรคฟาสต์ โชวววววว์  เอิงเอย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชอบเพลงประมาณพวกวง Lesbians from outerspase, The Finger & Ass, Lost Left Ear
Kill Travis, Man eating Ant Eater, The Last Gig, The Pedeegrees ประมาณนี้ครับ
วงสำหรับเด็กแนวอย่างเราเท่านั้น  อ้วก

เสิร์ชหาอะไรอย่างอื่น ดันมาเจอโพสนี้ของตัวเอง
มาเฉลยมุกตอนนี้จะสายไปไหมครับ

วงบ้าอะไรจะชื่อ เลสเบี้ยนจากอวกาศนอกโลก-Lesbians from outerspase
นอ้วชี้และตูด-The Finger & Ass, เสียหูซ้าย-Lost Left Ear
คนกินตัวกินมด-Man eating Ant Eater เดอะ เพ็ดดีกรีอาหารหมา  เฮ้ย!? ฯลฯ
วงเด็กแนวทั้งนั้น   กร๊าก

เป็นการปล่อยมุกที่เราขำอยู่คนเดียวใช่ไหมนี่  ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
เลิฟบอย ตรัย, บอย โก, เบน ชลาทิศ สุดตัวเลยค่ะ กึ๋ยๆ

i lOvE RihAnNa!!
ชอบคลาสสิกงับ ^-^

ครายอยากได้ ตง PM มานะ หรือจาห้ายลงเลยระ
 ฮิ้ววว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ชอบฟัง R&B ค่ะ

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
ขึ้นอยู่กับอารมณ์เลย อารมณ์ปกติ ฟังเพลงแนวเรื่อยๆ pop R&B

เวลาโมโหจะเปิด แนว Limp Bizkit, ลิงกินผัก พวกเพลงแรงๆ หน่อย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9