หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก.ลุงมัมมี่  (อ่าน 9987 ครั้ง)
ขอให้ใหญ่โตมโหฬาร อ้วนๆ แข็งๆ แรงๆ ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

....

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หมดกัน คำอวยพรดีดี  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิด  ขอให้มีความสุุขมากๆ  คิดอะไรให้สมตามความปรารถนาในทุกๆเรื่องนะครับ

ปล.ขอให้ยุ่งมีความสุขมากๆ    (อิอิ)

.V.+ busy_boy .V.+

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้แข็งแรงใหญ่ยาว

ขอให้น้องมิวน่ารัก ๆ ครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
   ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ จงปกป้องคุ้มครองและอำนวยพรให้คุณ มัม มีความสุข ความเจริญ สุขสันต์วันเกิดนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอบคุณทุกคนครับ :05:ซึ้งงง
+ให้ด้วยความรัก  เกย์ออก

เกย์ออก เพื่อน้องมิวเอทำได้ฮ้าา~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ...วันเกิดมิวมันผ่านไปเดือนนึงแล้ว นี่วันเกิดตู
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ่าววันนี้เหรอ พี่มัม ขอให้มีความสุขเยอะๆน้าา ลันล้า ขอให้สุขภาพดีๆ ขอให้รักกับแฟนนานๆ ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร ขอให้รวย ขอให้รวย สุดท้ายนี้ ขอน้องมิว กรี๊ดดดดด

ปล.วันเกิดน้องมิววันไปนครับ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มีความสุขมากๆ  คิดอะไรก็ขอให้สมดังที่คิดไว้นะคะ

แต่งงานไวๆนะคะ  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
อ่าววันนี้เหรอ พี่มัม ขอให้มีความสุขเยอะๆน้าา ลันล้า ขอให้สุขภาพดีๆ ขอให้รักกับแฟนนานๆ ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร ขอให้รวย ขอให้รวย สุดท้ายนี้ ขอน้องมิว กรี๊ดดดดด

ปล.วันเกิดน้องมิววันไปนครับ ลันล้า 1 ต.ค.

ไปตบตีแย่งกับเอแล้วกันนะ

มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็ขอให้สมดังที่คิดไว้นะคะ

แต่งงานไวๆนะคะ ลันล้า

ขอบคุณจ้า
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ยิ้มน่ารัก มีความสุขมากๆ ค่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก. พี่มัมครับ  ลันล้า

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
หน้า: 1 [2] 3 4