หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก.ลุงมัมมี่  (อ่าน 9983 ครั้ง)
สสวก.ครับลุง คิดสิ่งใดก็ให้สมหวัง  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอให้มีความสุข เป้นที่รักของหมีตลอดไปจ้ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอให้อย่าเป็นอย่างที่หมีอวยพรจ้ะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หนีหมีให้สำเร็จครับ  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.

ขอให้น้องมิวน่ารักขึ้นมากๆ นะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ หวังว่าจะได้ทำความรู้จักกันมากขึ้น  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
 เกย์ออก  มัมมี่ HBD นะตัวเอ๊งงงง

26 แล้วสิ...(แก่ตามกันมา   เอือม)  เอาน่า...สุขสมหวังในชีวิต ร่ำรวย

รักกับแฟนมาก ๆ นะ   ยิ้มน่ารัก   หวังว่าคงได้แต่งโดยเร็ววันนี้

สุขภาพแข็งแรง ทั้งแฟนและมัมเลยจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
เช่นเดียวกันครับ   ยิ้มน่ารัก

หมายถึง อวยพรเช่นเดียวกับทุกคนครับ.... เกย์แอบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พรใดที่ประเสริฐ พรใดที่ล้ำเลิศ จงบังเกิดแก่ท่านครับ   เจ๋ง

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิด ขอให้ชีวิตราบรื่น ทำอะไรก็สำเร็จนะครับ ลุง
สุขสันต์วันเกิด

อายุยืนนานนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
กระจู๋วันเกิดนี่ชอบ
เข้ามาแกล้งๆอวยชัยนิดๆหน่อยๆ เลเว่วอัพทุกทีเลย 5555

สสวก นะครับ  ฮิ้ววว   สาธุ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สลวก. เจ้าค่ะ  กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
สสวกค่ะ   มีความสุขในทุกๆวันนะคะ  ฮิ้ววว

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด

มีความสุขมากมายมโหฬาร อ้วนๆแข็งแรงๆค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4