หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: นำฟอนต์พิมพ์ดีดใหม่มาให้ทดสอบครับ  (อ่าน 120071 ครั้ง)
ฟอนต์พิมพ์ดีดนี่ใช้กับช็อป cs ไม่ได้เหรอคะ
ปกติไอ้ อีรัตน์ มันใช้ได้  งง

ลองใช้ตัวที่ลงท้ายด้วย ASCII นะครับ น่าจะใช้ได้ครับ ถ้าไม่ได้ยังงัย ช่วยแจ้งด้วยครับ
คือมันมองไม่เห็นเลยคะ
คือมันมองไม่เห็นเลยคะ

เอ่อ...ของผมเทสต์แล้วใช้ได้ปกติครับ งง  ง่ะ ไม่ทราบว่าใช้ license แบบไหนครับ OEM หรือเปล่าครับ? หรือแผ่นพันธุ์ทิพย์? ถ้าเป็นเวอร์ชั่นพันธุ์ทิพย์ มันจะไม่มีส่วน support ภาษาไทยมาให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิ.ย. 2007, 09:40 น. โดย ทัช - พงศธรณ์ » บันทึกการเข้า
เดี๋ยวดูก่อนนะคะ

เอ่อ ดูยังไงคะ  เศร้า
เนื่องจากฟอนต์เวอร์ชั่้นเต็มออกแล้ว โหลดได้จากหน้าโหลด จึงขอปิดกระทู้นี้ครับ.... มีปัญหาโหลดไม่ได้ กรุณาถามยักษ์ครับ
โอ้ว แจ๋วครับ

ลุงทัชครับ
ผมว่าตัวที่เป็นแป้นคีย์บอร์ดชนิดใหม่นี่ เอามาโพสต์ไว้ในฟอรั่มดีไหมครับ
เดี๋ยวผมจะทำลิงก์มาให้ ผู้ใช้ทางบ้านจะได้ไม่สับสนว่าเอ๊ะนี่มันฟอนต์อะไร ใช้ยังไง
เพราะผมอ่านเองยังงงเลยครับว่าเป็นฟอนต์อะไร กร๊าก
(เท่าที่เห็นนี่ผมเจอมาถามคนนึงละ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ว แจ๋วครับ

ลุงทัชครับ
ผมว่าตัวที่เป็นแป้นคีย์บอร์ดชนิดใหม่นี่ เอามาโพสต์ไว้ในฟอรั่มดีไหมครับ
เดี๋ยวผมจะทำลิงก์มาให้ ผู้ใช้ทางบ้านจะได้ไม่สับสนว่าเอ๊ะนี่มันฟอนต์อะไร ใช้ยังไง
เพราะผมอ่านเองยังงงเลยครับว่าเป็นฟอนต์อะไร กร๊าก
(เท่าที่เห็นนี่ผมเจอมาถามคนนึงละ)

ดีครับ....กำลังคิดจะบอกอยู่เหมือนกันครับ
งั้นต้องขอรบกวนลุงทัชช่วยโพสต์+อธิบายด้วยเลยครับ ไหว้
แล้วผมจะทำลิงก์มาจากหน้าแรกให้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นต้องขอรบกวนลุงทัชช่วยโพสต์+อธิบายด้วยเลยครับ ไหว้
แล้วผมจะทำลิงก์มาจากหน้าแรกให้

ผมเขียนอธิบายในหน้าดาวน์โหลดแล้วครับ
อยากเรียนรู้การพิมพ์ ภาษาอาหรับ จงบอกแนวทางด้ยครับ อย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ
ขอคำแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะพี่ว่าจะทำฟอนต์จากพิมพ์ดีดยังไง
พอดีหนูต้องทำโปรเจกจบอ่ะค่ะ..อาจารย์เสนอให้ทำฟอนต์ตัวพิมพ์ดีดแบบเก่าอ่ะค่ะ
สุดจนปัญญาค่ะ...ขอความกรุณาพี่ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะ....
naruk_jungdi@hotmail.com อีเมลนะค่ะ..ยังไงขอเบอร์พี่ได้มั้ยค่ะต้องการคำปรึกษาและแนะนำค่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]