หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font แบบนี้ ที่ไหนมีโหลดบ้างครับ  (อ่าน 4973 ครั้ง)
หาไม่เจออะครับ อยากทราบชื่อ Font ไม่ก้ ขอ Link d/l ครับ

ต้องนำไปใช้งาน Project

Cooper Std

เป็น font สามัญที่ใครๆก็มีหรือเปล่าครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ใน f0nt.com มีไหมครับ ?
ไม่มีครับ

รู้สึกจะติดมากํบ window ไม่ใช่หรือ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
thx ครับ อยากได้แบบตัวเฉียงด้วย รู้สึกในคอมจะไม่มีมาให้ มีแต่ตัวธรรมดาน่ะครับ  เจ๋ง
ก็สั่งให้โปรแกรมปรับเอียงสิครับ  ลันล้า
ก็สั่งให้โปรแกรมปรับเอียงสิครับ  ลันล้า

งง งง งง

กินรอบวง
...

ครับ แบบนั้นแหละครับ  หน้ามึน
งง งง งง

แหม..ทำไปได้ ฮามาก...  (อิอิ)

น่าจะทำเอียงไปทางขวานะ  ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ของผมเอียงซ้ายครับ

จอนะ จอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งง งง งง

ยังใช้รุ่นนี้อยู่อีกเหรอ เกย์แอบ

ตอนแรกจะ เอาแมคบุ๊คเอียง กลัวสื่อไม่ชัดเจน  เอา PC window 95 นี่แหละ สื่อชัดเจนดี  ฮี่ๆ

กินรอบวง
หน้า: [1]