หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: หายหัวไปนาน เอาเพลงใหม่มาฝากเด๊อ  (อ่าน 5690 ครั้ง)
ขอโทษทุกคนที่หายหัวไปเลย กลับมาอีกทีก็เอาฟอนต์เจ๊นุ่นไปทำมิดีมีร้าย จ๊ากกก ไม่ใช่! ไปใช้อีกครั้งนึงละ (แต่เป็นปกใน) ส่วนใครอยากฟังอัลบั้มใหม่ ก็ตามนี้เลยจ้า

http://www.eskimoproject.net/blog/?p=20

(ปล.คราวนี้เป็นอัลบั้มพิเศษ แค่โมเดิร์นร็อก และ ป็อปเบาๆ ไม่หนักเหมือนกล้วยไทยครับ)

ไปงาน yozzfest มาเล่นได้มันส์มากเลยครับ เจ๋ง

ไปงาน yozzfest มาเล่นได้มันส์มากเลยครับ เจ๋ง

ขอบคุณมากครับ เสียดายงานนั้นเครื่องเสียงมีปัญหามากๆ เลยออกมาไม่สะใจพอสมควร

เล่นยกวงโหดไปพร้อมกันกระหน่ำซะแอมป์พัง

ไม่ทราบว่าคุณ eskimo เล่นตำแหน่งอะไรครับ

50 เพลง!!! สุดยอดจริง หน้าแตก ไม่ใช่พระเจ้าก็เพราะดีนะครับติดชาร์ทด้วย (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2006, 16:41 น. โดย kitty-ไอ้หมีอ้วน* » บันทึกการเข้า

ร้องนำ วงกล้วยไทยครับ

เกย์ออก กล๊วยกล้วย ไท้ยไทย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่วงที่เคยไปเล่นที่ม.จษ.รึปล่าวครับ

คิดว่าน่าจะใช่   ปลื้ม

.V.+ busy_boy .V.+
ใช่วงที่นักร้องนำหล่อๆรึเปล่าครับ

อ๊ะ ไม่น่าจะใช่  ปลื้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 (อิอิ)  ทำไมลุงอ๋าห์พูดอย่างนั้นล่ะครับเค้าเสียหายหมด   (อิอิ)

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยย   เกย์แอบ

**  ว่าแต่ว่า Blog ท่านมหา มันเน่านะ ถ้าเปิดในหมาย่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2006, 11:07 น. โดย ขาจร » บันทึกการเข้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เจ๋งดีอ่ะ  เจ๋ง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หายไปตั้งนาน  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หายไปตั้งนาน  กรี๊ดดดดด

เค้าหนี หมีโหดดดด อะดิ่   ฮี่...

เจ๋งครับ เจ๋ง
ช่วงนี้พี่แอนนนนน หายไปไหนหว่า ไม่เห็นเลยอ่ะ

หน้า: [1] 2