หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสาร ≠ ความถูกต้อง  (อ่าน 104284 ครั้ง)
ไม่เอาค่ะเดี๋ยวยุ่งว่า  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ชิ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 โวย

.V.+ busy_boy .V.+
อืมมม อันนี้ใช้บรรทัดฐานของใครคนหนึ่งตัดสินผิดถูกไม่ได้จริงๆ
ในเมื่อเราไม่มีสิทธิตัดสินความถูกต้องอยู่แล้ว ก็เพียงแค่ทำในสิ่งที่เราสบายใจกับมัน ก็คงพอแล้วสำหรับตัวเราอ่ะครับ
อืมมม อันนี้ใช้บรรทัดฐานของใครคนหนึ่งตัดสินผิดถูกไม่ได้จริงๆ
ในเมื่อเราไม่มีสิทธิตัดสินความถูกต้องอยู่แล้ว ก็เพียงแค่ทำในสิ่งที่เราสบายใจกับมัน ก็คงพอแล้วสำหรับตัวเราอ่ะครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

.V.+ busy_boy .V.+
ตอบอร
เข้าไปพิมพ์ในword แล้วเลือกคำสั่ง Symbolครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณค่ะ +1 แถมด้วยความรัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ข่าวช่องเจ็ดสีทีวีเพื่อคุณต้องลาไปก่อน สุดท้ายฝากพุทธศาสนสุภาษิตไ้ว้ว่า

กมฺมุนา วตฺตีโลโก

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

สวัสดีค่ะ

และ

กมฺมุเน วตฺตีโลเก

...ใครได้สัมผัสพี่กัมจะเป็นเกย์   อะโหสิ!!!

ไหว้

กินรอบวง
การหลับอย่างควบคุมไม่ได้เมื่ออยูู่่ในสภาพแวดล้อมที่สบาย

มายบั๊ดดี่

ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 [5]