หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลของฟอนต์นี้คับมีรูป  (อ่าน 10224 ครั้ง)
ไหนว่าจะไปอาร์ซีเอ เกย์แอบ

เออ ลืม โวย

ไปละๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์อาร์ซีเอสวยมากเลยครับ สมแล้วที่เป็นพี่แอน ทำเข้ากับบรรยากาศเป็นอย่างยิ่ง
แสดงว่าไปมาบ่อย คงซึมซับกับวัฒนธรรม สินะครับ  (อิอิ)

กินรอบวง
 ง่ะ ยังเล่นไม่เลิก กร๊าก

ให้ตายเถอะครับ  คนที่นี่เป็นอะไรไปแล้วครับ  ไม่มีสัมมาคารวะกันเลย
เอาคนเฒ่าคนแก่มาล้อเลียนได้ไงครับ  ลุงอ๋าห์แกไม่ใช่เด็กๆแล้วนะครับ  กรุณาให้เกียรติกันบ้าง
แล้วคุณแอนนนนหนะ   เว็บมาสเตอร์นะครับ  อย่าล้อเล่นกับแกนะครับ  เดี๋ยวปั๊ดโดนสาป 

เอาใจช่วยลุงอ๋าห์  กับเฮียแอนนนนนน  ขอให้ผ่านพ้นไปได้นะครับ   กรี๊ดดดดด

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขอบคุณครับ

เตรียมแจกการ์ดเร็วๆ นี่แหละครับ เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนเจ๋งมากค่ะ อย่าท้อนะคะ พี่ทำได้อยู่แล้ว เจ๋ง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เอาใจช่วยพี่แอนอีกแรงค่ะ อุตส่าห์อดตาหลับขับตานอนไปค้างอยู่อาร์ซีเอตั้งเกือบปี กว่าจะกลั่นออกมาได้แต่ละตัวอักษร

แอนจริงๆ เจ๋ง

กร๊ากกกก กร๊ากกกก กร๊ากกกก

โอ้ย ฮา....ปวดแก้ม 

กินรอบวง
หน้า: 1 2 [3]