หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลของฟอนต์นี้คับมีรูป  (อ่าน 7848 ครั้ง)
คือ ขอข้อมูลหน่อยนะคับ ว่าชื่อว่าอะไรแล้วหาโหลดได้จากไหน  คับ ขอบคุณคับ คำว่า myproof นะคับ ตัวใหญ่ๆอะคับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ย. 2006, 18:24 น. โดย satsfy » บันทึกการเข้า
http://www.dafont.com/theme.php?cat=601
หนึ่งตัวในหน้านี้แหละครับ ลองเลือกดู

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากๆคับพ้มมมม   เจ๋ง
ไม่เป็นไรครับ  คนกันเอง

(ตอบแทนแอนครับ  เพราะแอนเป็นคนอย่างนั้นแหละ)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่แอนใจดีค่ะ   

เจ๋ง

คอมเฟิร์ม  อิอิ เกย์ออก
แอนหล่อด้วย
ทำดีมากนะแอน สู้ๆ

ทำดีต่อไป เราเชื่อว่านายทำได้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

พี่แอนเก่งอย่างนี้ สู้ต่อไปนะครับ พี่แอนทำได้อยู่แล้ว  เจ๋ง

เจ๋งมากๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอาใจช่วย สู้ๆ  เจ๋ง

พอเห๊อะ  หน้ามึน
อย่าเพิ่งพอนะครับ
สู้ต่อไปครับแอน

เอาใจช่วยอยู่เสมอนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เสมอด้วย...
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน ฮิ้ววว

สนุกกันมากไง หะ มีเรื่องไร แอดเมลมา 

กินรอบวง
เพื่อนตุ้ม โห

ไม่ ม่ายยยยยยยยยยยย

เจ๋งไปเลย สมกับที่ตั้งใจทำมาตลอด 4 ปีเลยนะ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมตูรู้สึกว่าแม่งชมกันไม่จริงใจเลยวะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอาน่า พี่แอนทำดีแล้ว อย่าไปสนเสียงนกเสียงกา

พี่แอนตั้งใจทำงานจนออกมาดีขนาดนี้เลยนะ เจ๋งจริงๆ  เจ๋ง

หน้า: [1] 2 3