หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์คาแร็คเตอร์ดีไซน์ครับ  (อ่าน 19921 ครั้ง)
อ้าวเหรอ  ง่ะ

คุณเจท เอาลิ้งมาให้ดูหน่อย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีเทพลงมาจุติที่บ๐ร์ดฟ๐นต์อีกองค์ละ  กรี๊ดดดดด

ต้อง จุติลงมา สิเจฟ
เพราะจุติ แปลว่า ตาย นะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เจ๋ง

อ่านของคุณพีทแล้ว
(เน็ตเพิ่งหายเน่าครับ ตะกี้รอนานสาด ไม่ได้อ่านเลย ขออภัยด้วย  เศร้า)

อ่านแล้วก็อยากเห็นแบบไทยๆบ้างสักตัวสองตัว
เช่น ขุนแผน โกมินทร์กุมาร ขวานฟ้าหน้าดำ นางสีดา ... อะไรอย่างนี้

น่าจะเจ๋งดีนะครับ

มีโปรเจคท์ว่าจะทำนะครับ ถ้าผมไม่ขี้เกียจไปซะก่อน 55
ชอบมากครับนึกถึง คาแรกเตอร์ใน Valkyrie Profile เลย

A R R 3 E . G R A P H I C S . L A S T . D E S I G N . O N . E A R T H
พวกนี้เป็นอะไรกันไม่รู้ ชอบพูดภาษาอังกฤษแปลกๆ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เท่อ่ะ  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบรายละเอียดในการดีไซน์ และแอ็คชั่นของแต่ละคนมากครับ
แต่เรื่องราวเหมือนจะถูกทำซ้ำมามากมายแล้ว แต่ก็เข้าใจว่าเป็นวัฒนธรรมย่อยหนึ่ง
เป็นขนบของเีรื่องราวแฟนตาซี

เอ้อ นึกถึง Valkyrie Profile เหมือนอารี๊ว่าเลย
เกราะของไอ้ตัวที่เหมือนนกอ่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
พวกนี้เป็นอะไรกันไม่รู้ ชอบพูดภาษาอังกฤษแปลกๆ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พีทเก่งดี

น่าสนใจๆ

ว่าแต่ออกแบบ {หมีโหด}สิ    กร๊าก

.V.+ busy_boy .V.+

โมโมทาโร่ The Giant Conqueror

เห็นดาบแล้วนึกถึงเจ้ากิ๊งเกรียนก๊อพ ไอ้มืดหมี

เอ้อ นึกถึง Valkyrie Profile เหมือนอารี๊ว่าเลย

ภาคล่าสุดยังไม่ได้เล่นเลย  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ภาคล่าสุดยังไม่ได้เล่นเลย  ฮือๆ~

เหมือนกัน  ฮือๆ~ โหลดมาเสีย ขี้เกียจโหลดใหม่

ปล. คิดเหมือนกันว่าอยากเห็นตัวละครแนวไทยๆ บ้างอะครับ  ปลื้ม

... กอล์ฟจ๊ะ
แจ๋วมากครับ  เจ๋ง
แต่ดูเหมือน ดาตาญัง จะไหล่หลุดนะ​

กำลังโหลดข้อมูล .....
ติดสำเนียง FF มาหน่อยๆ สวยดี เจ๋ง เจ๋ง แต่งงว่าวาดสัดส่วนก็พอดีแต่ท่าทางมันแปลกๆ เฮ้ย!? บางตัวละครนะ
ว่าแต่ตูยังวาดไม่ได้ขนาดนี้เลย ฮือๆ~

เท่ดีครับ  เจ๋ง
ถ้าเป็นแบบนี้เคยโชว์ไปแล้วทีหนึ่ง ไอ้ เต้าหู้ นมสด อ่ะ ในโชว์รูปวาดอ่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 [2] 3 4