หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: มนต์นมสด เสน่ห์แห่งความหอมหวาน...  (อ่าน 64539 ครั้ง)
ใครเค้าใส่แว่นนอนกันวะ  หักหมดสิ    (อิอิ)

หมีค่ะ ใส่แว่น เปิดไฟ หนังสือการ์ตูนยังอยู่ข้างๆตัวอยู่เลย

คาดว่าสนุกมาก อ่านจนหลับไปเลย

(แม่ปลุกให้ลุกขึ้นมาดูสภาพพี่ตัวเองค่ะ  (อิอิ))

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กร๊าก

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เพิ่งไปกินมาเมื่อกี้ เพิ่งเห็นว่าทำร้านใหม่ขยายใหญ่กว่าเดิน
แต่ดูคนไม่แน่นเหมือนแต่ก่อน รสชาดก็............. เกย์แอบ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เพิ่งไปกินมาเมื่อกี้ เพิ่งเห็นว่าทำร้านใหม่ขยายใหญ่กว่าเดิน
แต่ดูคนไม่แน่นเหมือนแต่ก่อน รสชาดก็............. เกย์แอบ

หมีโหดดดด วันนี้กินข้าวที่รัง หมีโหดดดด  คุณแม่ {หมีโหด}ทำกับข้าวอร่อยจัง   ปลื้ม

.V.+ busy_boy .V.+
เชอะแก้ให้ก็ได้  ชิ

เพิ่งไปกินมาเมื่อกี้ เพิ่งเห็นว่าทำร้านใหม่ขยายใหญ่กว่าเดิม

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊าก กร๊าก

หมีค่ะ ใส่แว่น เปิดไฟ หนังสือการ์ตูนยังอยู่ข้างๆตัวอยู่เลย

(แม่ปลุกให้ลุกขึ้นมาดูสภาพพี่ตัวเองค่ะ  (อิอิ))

น่าจะถ่ายรูปมาแฉซักหน่อยนะ ฮี่...

ตกลงกระจู๋นี้คุยเรื่องอะไรกันคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มนต์หมีสด สยองแห่งความสะอิดสะเอียน  ลันล้า

งงเหมือนกันว่าหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่
(ช่วงนี้โรคจิต ถึงจะง่วงแค่ไหนต้องอ่านตูนจบหนึ่งเล่มค่อยนอน)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีใส่แว่นนอนเพื่อจะได้ฝันชัดๆไง

ถ้าไม่ใส่แว่น เดี๋ยวเห็นหน้าคนในฝันไม่ชัด

หมีจริงๆ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
น่าจะถ่ายรูปมาแฉซักหน่อยนะ ฮี่...

เคยคิดจะอัดเสียงหมีกรนค่ะ

กะเอาไว้ว่าถ้าหมีตุกติกเมื่อไหร่จะแฉซะ
แต่กลัวหมีฆ่ามากกว่า   ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
มนต์หมีสด เสน่ห์แห่งความสยดสยอง  ลันล้า

เคยคิดจะอัดเสียงหมีกรนค่ะ

กะเอาไว้ว่าถ้าหมีตุกติกเมื่อไหร่จะแฉซะ
แต่กลัวหมีฆ่ามากกว่า   ฮือๆ~

เสียงหมีกรนดัง โฮหหหหหหหหหหห รึเปล่า
เสียงหมีกรนดัง โฮหหหหหหหหหหห รึเปล่า

ได้ข่าวว่าน่ากลัวยิ่งกว่านั้นครับ   เฮ้ย!?

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18