หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ตูนอุบาทว์  (อ่าน 7045 ครั้ง)

กร๊าก

มือขวาทำอะไรยุกยิกด้วย  กร๊าก

แต่ผมไปแอบอ่านไข่กวนที่นี่ประจำ  คริคริ
http://bickboon.exteen.com/

... กอล์ฟจ๊ะ

ฮิ้ววว ชอบแนวนี้เหมือนกันเหรอพี่  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าาาาาา หอมมมจังเลย  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ
โค้ด:
เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

คำนี้ผมก็เคยอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

กร๊าก
เดี๋ยวไปค้นเล่มเก่าๆมาอ่านดีกั่ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นึกย้อนไปหลายปี
สมัย New Project Comic กำลังครองเมือง

ตูซื้อเล่ม 1 เล่ม 2 เล่ม 3 มา
แล้วมันก็ออกรวมเล่ม 1-2-3

ยัง ยัง

ตูรอซื้อรวมเล่ม 4-5-6 หลังจากเล่มย่อยมันออกมานานมากๆ แล้ว .. มันก็ยังไม่ออก
ก็เลยซื้อเล่มย่อยๆ ไปก่อน
แล้วมันก็ออก...

ส่วนเล่ม 9 ขึ้นไปไม่ได้ซื้อ เพราะมันยัดไส้นักเขียนท่านอื่น ดูแล้วยังไงก็ฮาไม่เท่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบมุกก่อนตายต้องทำอะไรบ้างน่ะ โคตรฮา
 กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นมันคนละเรื่องกันไม่ใช่เหรอครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไข่กวนอ่ะป่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรกวน กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
รักหมอแมวที่เป็นแบบนี้  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
น่ารักดีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3