หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ตูนอุบาทว์  (อ่าน 7041 ครั้ง)
น่ารักดีครับ

เกย์ออก ใจจ้ะ  ลันล้า
ไปอ่านที่บล็อคนั้นเหมือนกัน  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บล็อกนั้น?

นานาอ่าน blognone ด้วยเหรอ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นานๆเข้าไปที อ่านไม่รู้เรื่อง   (อิอิ)

หมายถึงบล็อกไข่กวนค่ะที่อ่าน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตูน ไรฟะลามก ที่บ้านเคยมีครบทุกเล่ม
 เหลือบ

(อิอิ)
มีให้่อ่านอีกมั้ยครับ หื่น
ก็สนุกดีนะ  (อิอิ)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ไข่กวนสนุกดีครับ
ไอเดียล้ำ ...  หื่น
 กร๊าก กร๊าก

อ่อ..ของตาบิ๊กบูนนี่เอง 

แต่การ์ตูนเค้า..............  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เอ๊ะ พลาดไปได้ยังไง อิอิ

อยากได้เป็นเล่มๆจัง  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ไข่กวน  กร๊าก
อ่านครั้งแรกตอนป.5
ถึงแม้จะไม่ค่อยรู้เรื่องก็เต๊อะ ตอนนั้น  กร๊าก กร๊าก

พนักงานบริษัท.
แม่ไม่ให้ซื้อมาอ่านอะ ตอนที่มันมีข่าว ง่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เมื่อวานเลยไปเช่ามาอ่านเล่มนึง ตลกดี (อิอิ)

ชอบหมาเนย  เกย์แอบ

กาก
หน้า: 1 [2] 3