หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19276 ครั้ง)
ตอนเรียนป.ตรีใช้ทุกวันย่ะ  ชิ

โดนที่เต๊าะเหรียญหนีบตูดด้วย
 ชิ

เจ็บด้วย ชิ

คนธรรมดาทำไม่ได้นะนี้  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เพราะเราเป็นคนน่ารักไง  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นกิฟท์คงโดนหนีบวันละ 8 รอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จู๋พวกหูดำ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตอนเรียนป.ตรีใช้ทุกวันย่ะ  ชิ

โดนที่เต๊าะเหรียญหนีบตูดด้วย
 ชิ

เจ็บด้วย ชิ

เวลารถไฟมา อรโบกรถให้มันจอดด้วย

พอตอนลง ไม่มีกริ่งให้กด  ต้องเดินไปบอกคนขับให้จอดที่สถานีอีกตะหาก

หมีจริงๆ

ปล. ถ้ากิฟท์มีโปรโมชัน  ซื้อบัตรรถไฟ แถมเลี้ยงหนังซักเรื่อง จะรับไว้พิจารณา

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ใครซื้อของกิฟ อรยอมไปดูหนังด้วยก็ได้  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จู๋พวกหูดำ   ฮิ้ววว

ช่วยกันทำมาหากิน   กร๊าก กร๊าก

.V.+ busy_boy .V.+
ใครซื้อของกิฟ อรยอมไปดูหนังด้วยก็ได้  หมีโหดดดด

ไปดูหนังผี พบว่า คนนั่งข้างๆ น่ากลัวกว่าอีก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

ไปดูหนังผี พบว่า คนนั่งข้างๆ น่ากลัวกว่าอีก

พรุ่งนี้ {หมีโหด}มาเห็นคงกรี๊ดสลบ   กร๊าก

โฮ่ยยยย

คิดว่ากลัวเหรอ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

มีรูปคนขายป่ะครับ เปื่อจะเปลี่ยนใจ ขี้เกียจเติมน้ำมันรถซักเดือน 55
แต่ปกติผมใช้รถไฟใต้ดินบ่อยนะ มันสะดวกมาก และผมเป็นประเภทขี้เกียจขับรถ
ว่าจะซื้อบัตรนี่หลายทีมากแล้ว แต่ลงไปถึงสถานีทีไหรลืมทุกที ง่ะ
มีรูปคนขายป่ะครับ เปื่อจะเปลี่ยนใจ ขี้เกียจเติมน้ำมันรถซักเดือน 55

รูปกิฟท์ไม่มีหรอกครับ  แต่ใบ้ให้ว่า สูงประมาณ 175ซม.  ผิวสีข๊าวขาว  บ้านอยู่แถวรามอินทรา  ในซ.มัยลาภ 

ลองติดต่อดูนะครับ  ได้ข่าวว่า ยังไม่มีแฟน  คุณพ่อคุณแม่หมีกิฟท์ ก็ยังกังวลอยู่

โอกาสดีครับ  รีบติดต่อซะนะ  อย่าปล่อยให้คนดีๆ หลุดมือไป

รูปกิฟท์ไม่มีหรอกครับ  แต่ใบ้ให้ว่า สูงประมาณ 175ซม.  ผิวสีข๊าวขาว  บ้านอยู่แถวรามอินทรา  ในซ.มัยลาภ 

ลองติดต่อดูนะครับ  ได้ข่าวว่า ยังไม่มีแฟน  คุณพ่อคุณแม่หมีกิฟท์ ก็ยังกังวลอยู่

โอกาสดีครับ  รีบติดต่อซะนะ  อย่าปล่อยให้คนดีๆ หลุดมือไป

เพิ่มให้ว่าบ้านอยู่ใกล้ๆกับบ้านยุ่งด้วยแหละ   กร๊าก กร๊าก

เอาละเว้ย
ไอ้หมีฝันเป็นจริงแน่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอาเบอร์ติดต่อมั้ยครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7