หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19281 ครั้ง)
ตกลงอาการนี้มันคือโรคระบาดใช่ไหม (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่ก่อนนี้ไม่เป็นนะคะ

จนกระทั่งมารู้จักกับหมี แล้วก็ ....  เศร้า  เศร้า

กระต่ายโฉด !!!

ขายของจ๊า   ยิ้มน่ารัก

อย่าโชว์หมีซิ กิฟท์จริงๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หน้ามึน เอาเถอะ ความน่ารักชนะทุกสิ่งครับ

ดูกันเอาเองเถิด...คนเรา  ชิ

ช่างตอกย้ำซ้ำเติมกันซะจริงๆ

แต่ขายจริงๆนะคะ บัตรรถไฟใต้ดินเนี่ย ใครสนใจบอกด้วยนะ 500 เอง  ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

ง่ะ มีมาประจานด้วยเว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่แอนไม่สุภาพบุหลุดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่ๆ ไม่บุหลุด บุหลุด บุหลุด

แบร่

อรยังไม่เคยพลาดแบบนี้เลยนะกิฟ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ก็หมีไม่ได้ใช้ใต้ดินนี่

ถ้าหมีใช้ เราว่า บางทีหมีอาจโดนมันหนีบก็ได้นะ  ฮิ้ววว

อรพลาดมากกว่านี้

///ยังขำเรื่องรถที่หมีเล็กแฉอยู่เลย  กร๊ากกกก
อาจจะเดินตกราง ได้  เกย์แอบ

ตอนเรียนป.ตรีใช้ทุกวันย่ะ  ชิ

โดนที่เต๊าะเหรียญหนีบตูดด้วย
 ชิ

เจ็บด้วย ชิ

เห็นรึยัง ว่าหมีกว่ามากมาย

มี๊หมี  หมีโหดดดด

แต่ไม่เคยซื้อผิด  ชิ

ตอนเค้าเปิดใช้แรกๆ ที่หนีบมันเร็วเอง เราเดินช้า  ชิ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7