หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19278 ครั้ง)
ที่ชอบเลื่อยออกจากหัวผู้ชายใช่ไหมครับ

เล่นมุกอะไรกัน ง่ะ
นั่นสิ  เล่นมุข อะไรกัน  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่โอ้เอ้  บ้านนอก     เกย์แอบ     

รถไฟใต้ดินที่ มัน มีหลายๆขาเดินไปเดินมาตอนฝนตก ไง.......
นั่นมันกิ้งกือ  โวย
ที่ชอบเลื่อยออกจากหัวผู้ชายใช่ไหมครับ
นั่นมันปูงู โวย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
จริงๆ จู๋นี้น่าจะเป็นการโชว์ความหมีของกิฟท์นะครับ

เข้ามาสมน้ำหน้าอย่างเดียว ไม่ซื้อหรอก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากช่วยซื้อ แต่สกลไม่มีรถไฟฟ้าครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปกติ ผม ก็ไม่ค่อยกล้าขึ้นหรอกครับ  ที่ขึ้นเพราะมันจำเป็น   ลองคิดดูนะครับ  ถ้า แล่นๆ อยุ่มีคนมาถอดปลั๊ก ละ.....ซวยเลยนะครับนั่น..............

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะไปยากอะไร ง่ะ
คนในรถก็ช่วยกันปั่นไฟสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รถไฟใต้ดิน เค้าเสียบปลั๊กกันด้วยเหรอครับ ง่ะ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
เมาไม่ขับครับ
รถไฟฟ้า  ง่ะ

จริงๆ จู๋นี้น่าจะเป็นการโชว์ความหมีของกิฟท์นะครับ

เข้ามาสมน้ำหน้าอย่างเดียว ไม่ซื้อหรอก กร๊าก

รู้กันก็วันนี้แหละคนเรา  ชิ

ว่าแต่ อย่าเพิ่งรีบเป๋กันซิคะ  ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

กระต่ายโฉด !!!
สันนิษฐานว่ากิฟใช้บัตรทั้ง 2 พร้อมๆกัน ทั้งๆที่มันเก็บไว้ใบนึงจะใช้ตอนไหนก็ได้ ชิมิ เอือม

คือ จริงๆ ก่อนหน้านี้ มีบัตรแบบเติมเงินอยู่ 1 ใบค่ะ

แล้วก็ซื้อแบบรายเดือนมา 2 ใบ แล้วแบบรายเดือนมันจะนับวันที่เริ่มใช้วันแรก

ก็เลยกะว่าจะยังเก็บไว้ใช้ก่อนทั้ง 2 ใบ

ก็เลยเอาใบนึงมาไว้ที่ช่องเสียบบัตรด้านหน้า ไว้คู่กับแบบเติมเงิน ส่วนอีกใบเก็บไว้ข้างในกระเป๋า

แล้วพอเอาไป ตื๊ด !! มันกลับขึ้น 700 บาท ซึ่งเป็นราคาของบัตรรายเดือน

ก็เลยนึกว่าเครื่องมันไปจับสัญญาณของใบที่อยู่ข้างๆ ก็เลยไม่ได้สนใจอะไร กะว่าก็ใช้ไปซะเลย

แต่ ...

พอตอนจะออก ออกไม่ได้ค่ะ เลยไปให้พนักงานดูให้ แต่ตอนนั้นลืมไปจริงๆ ว่ามีอีกใบอยู่ข้างใน

ก็เลยเอาอีกใบไปให้เขาแก้ไข สรุปเท่ากับว่าเปิดใช้ 2 ใบไปซะแล้ว

เพิ่งจะมานึกออกเมื่อเช้า ว่ามีบัตรอีกใบและมันน่าจะเป็นแบบนี้ค่ะ

ก็เลย ....  เศร้า  เศร้า

กระต่ายโฉด !!!
 ง่ะ เพื่อนหมี

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7