หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19275 ครั้ง)
ก็แบบว่า คิดเป็น 30 วันค่ะ

จะใช้กี่เที่ยวก็ได้ ใน 1 เดือนค่ะ นับจากวันแรกที่เปิดใช้ (แต่นี่เปิดใช้ไปให้แล้ว  ฮือๆ~)

สรุปว่าถ้าใช้เกินเดือนละ 700 ยังไงก็คุ้มค่ะ

กระต่ายโฉด !!!
ว้าว !!  เดี๋ยวนะ  คิดก่อน......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

นะนะนะ แฮบปี้ เอนดิ้ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นะนะนะ แฮบปี้ เอนดิ้ง

เนียนอิ๊บหาย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ง่ะ   บ้านผมอยุ่รังสิต  ที่ทำงานก็อยุ่รังสิต   นี่ถามให้เพื่อนอยุ่.... ฮิ้ววว

รอเพื่อนตัดสินใจแป๊ป...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดี๋ยวก่อนนะคะทุกๆท่าน

คือเพิ่งนึกได้อีกแล้วค่ะ ว่า ...

เท่ากับว่าตอนนี้บัตรที่จะขายใบนี้เนี่ย มันก็ต้อง ตื๊ด!! เข้า แต่ยังไม่ได้ ตื๊ด!! ออก

ตอนนี้เวลาผ่านมา 2 วันแล้ว จะเป็นอะไรเปล่าคะ

ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

พนักงานเค้าประกาศคนหายแล้วครับ คิดว่ามีผู้โดยสารติดอยู่ในสถานี

... กอล์ฟจ๊ะ

ตรวจรางรถไฟกันให้วุ่น  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อาจจะโดนปรับ เพราะเขามีกฏห้ามอยู่ข้างในเกิน 3 ชม. ไม่แน่ใจนะ

อ้าว แล้วตอนนี้เล่นเน็ตอยุ่ที่สถานนี ไหนเหรอ  ฮิ้ววว

คงไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนใช่มั๊ยเนี่ย  ฮือๆ~

เดี๋ยวคงต้องเอาบัตรไปให้พนักงานดู

แล้วจะมาบอกผลนะคะ ว่าตกลงมันจะยังใช้การได้อยู่มั๊ย

ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

เข้ามาอ่าน
พีกิฟโหด ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยังไม่เคยใช้บริการรถไฟฟ้าใต้ดินเลย  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
พี่โอ้เอ้  บ้านนอก     เกย์แอบ     

รถไฟใต้ดินที่ มัน มีหลายๆขาเดินไปเดินมาตอนฝนตก ไง.......

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7