หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19274 ครั้ง)

สินค้าที่มานำเสนอวันนี้

ตั๋วรายเดือน รถไฟใต้ดิน พร้อมใช้ (ใช้ไปแล้ว เหลือ 27 วันนับจากวินาทีนี้)
ราคาเพียง 500 บาทเท่านั้น

คุณสมบัติพิเศษ
  - จะมีกลิ่นหอมของกิฟติดอยู่จางๆ  แอบหื่น
  - ตอนแลกเปลี่ยนของ จะได้เจอหน้ากิฟ ด้วยละ  ยิ้มน่ารัก
  - กิฟเดือดร้อนจริงๆ อาจจะได้คะแนนความมีน้ำใจ  เจ๋ง

สนใจติดต่อผ่านบอร์ดนี้แหละ เดี๋ยวกิฟจะมาคัดเลือกอีกทีว่าใครให้ราคาสูงที่สุด  กร๊าก

ปล. เรื่องจริงนะไม่ได้มาหมี  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รฟม.ปกติ นานๆใช้บริการซะที ส่วนมากจะใช้บริการของ รฟท. ซะมากกว่า อดเงินจากตูแน่นอนเจ้าเอ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ของกิฟครับพี่เจฟ  ยิ้มน่ารัก เอเป็นแค่นายหน้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ได้กี่เปอร์เซนต์ล่ะ  เกย์แอบ หรือว่า  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบคุณเอ อุตส่าห์มาตั้งกระจู๋ให้อ่ะ ซาบซึ้งมากมาย  ฮือๆ~

กิฟท์ขายเองค่ะพี่เจฟ แบบว่าเกิดจากความโง่ส่วนตัวเลยจริงๆ

ตอนนี้เลยมีบัตรรถไฟใต้ดินรายเดือนใช้ 2 ใบที่เปิดใช้ในวันเดียวกันอ่ะค่ะ

เลยมาหาคนซื้อต่อ ขายในราคาขาดทุนย่อยยับเลยนะ  ฮือๆ~

ใครใช้เกินคุ้มจริงๆนะคะ ตอนนี้เหลือ 27 วันค่ะ ขาย 500 เองนะ

มีเพื่อน พี่ น้อง ญาติ ใช้บ้างเปล่าคะ

ช่วยทีค่า  ฮือๆ~  ฮือๆ~

กระต่ายโฉด !!!
อ้าว มีผลใช้ในทันทีเลยเหรอ ไอ้มืดหมี
เดี๋ยวถามเพื่อนให้ครับ

อยากซื้อ แต่ช่วงนี้ไม่มีตัง  ฮือๆ~

... กอล์ฟจ๊ะ
อยากซื้อ แต่ตาเอมาขายเลยไม่ซื้อ  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขออภัยกิ๊ฟท์ด้วยละกัน ทุกวันนี้ใช้แต่บริการของ รฟท. มากกว่า รฟม.จะใช้ตอนที่เข้าเมือง  ยิ้มน่ารัก

อยากซื้อ แต่ตาเอมาขายเลยไม่ซื้อ  ไอ้มืดหมี

เอแค่มาประกาศให้ ซื้อขายผ่านเจ้าตัวต่างหาก  หมีโหดดดด

ไม่เป็นไรค่ะ กำลังหาเพื่อนๆซื้อต่ออีกทางอยู่เหมือนกัน

แต่เพื่อนยังไม่ตกลงปลงใจค่ะ  ฮือๆ~

เหลือ 450 ได้มั้ยครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แอร๊ยยยยยยย

อย่าต่อซิคะ ว่าแต่พี่จักรีจะซื้อจริงเปล่าคะ

ถ้าต่อแล้วแม่ค่าให้ แต่ไม่ซื้อจริงนี่ มีตบนะคะ   หมีโหดดดด

กระต่ายโหด  นะนะ

ซื้อจริง ครับ  แต่ ตั๋ว รถไฟรายเดือนนี่มันเป็นอย่างไงเหรอครับ   งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7