หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของจ๊า  (อ่าน 19277 ครั้ง)
อย่าแกล้งพี่ {หมีโหด}ดิ

เดี๋ยวแอ้จะช่วยแกล้งด้วย  555+  เกย์แอบ
ตกลงยังขายไม่ได้  ง่ะ

แต่เมื่อวานเอาบัตรไปให้พนักงานดูแล้วค่ะ พนักงานบอกว่าใช้งานได้นะ ไม่มีปัญหา

มีปัญหาแค่ไม่มีคนซื้อค่ะตอนนี้   ฮือๆ~  ฮือๆ~

ส่วนของคุณ Re-Peat Again นะ รูปคนขายมีเยอะไปค่ะ รูปยักคิ้วก็มีนะ หาดูๆ  กร๊าก

กระต่ายโฉด !!!
แต่ไม่มีแบบเผยเองเลย มีแต่แบบโดนตัดต่อ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เคยโดนที่หนีบรถไฟฟ้าหนีบด้วย  ลันล้า
ที่สำคัญคือโสด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สินค้าที่มานำเสนอวันนี้

ตั๋วรายเดือน รถไฟใต้ดิน พร้อมใช้ (ใช้ไปแล้ว เหลือ 27 วันนับจากวินาทีนี้)
ราคาเพียง 500 บาทเท่านั้น

คุณสมบัติพิเศษ
  - จะมีกลิ่นหอมของกิฟติดอยู่จางๆ  แอบหื่น
  - ตอนแลกเปลี่ยนของ จะได้เจอหน้ากิฟ ด้วยละ  ยิ้มน่ารัก
  - กิฟเดือดร้อนจริงๆ อาจจะได้คะแนนความมีน้ำใจ  เจ๋ง

สนใจติดต่อผ่านบอร์ดนี้แหละ เดี๋ยวกิฟจะมาคัดเลือกอีกทีว่าใครให้ราคาสูงที่สุด  กร๊าก

ปล. เรื่องจริงนะไม่ได้มาหมี  หมีโหดดดด

รถไฟใต้ดินมีบัตรแบบ รายเดือนขายแล้วเหรอครับ
(นั่งทุกวันไม่เคยรู้)
 หมีโหดดดด หมีโหดดดด

กินรอบวง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เพื่อนมันถือของมาพะลุงพะลัง มันก็เคยโดนเหมือนกัน  ท่าทางจะอาย คริคริ

Las Noches Rubicundior

เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ

กินรอบวง
อย่าแกล้งพี่ {หมีโหด}ดิ

เดี๋ยวแอ้จะช่วยแกล้งด้วย  555+  เกย์แอบ

ใครว่าแกล้งอย่างนี้เค้าเรียกว่าส่งเสริม {หมีโหด}ให้มีคู่   เกย์ออก

.V.+ busy_boy .V.+

ตกลงนี่มันรถอะไรอ่ะบักตั้ง  งง

ที่จับเป็นรถไฟฟ้า แต่ที่นั่งอ่ะ นั่นมันรถเมล์ชัดๆ !!!  กร๊าก

หมีจริงๆเลย  หมีโหดดดด

ขายบัตรได้แล้วนะคะ ขอบคุณทุกๆคนที่แวะเข้ามาค่ะ  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
ก็กระดุมหลุดพุงปลิ้น มันเกิดบน รถเมล์ นี่นา

กินรอบวง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เพื่อนมันถือของมาพะลุงพะลัง มันก็เคยโดนเหมือนกัน  ท่าทางจะอาย คริคริ

พะรุงพะรัง  เหลือบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รางวัลชนะแรด  การใช้ภาษาไทยดีเด่นปีนี้

ได้แก่

ได้แก่

และได้แก่

แท่น

แทน

แท๊น

....พี่เอของเรานั่นเองครับ

เอ้า ปรบมือๆๆๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)   (แจ๋ว แจ๋ว)   (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2006, 11:59 น. โดย AslanzZ » บันทึกการเข้า

มันหลุดตั้งแต่ขึ้นรถเมล์แล้ว  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7