หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก มนมฟ  (อ่าน 39169 ครั้ง)

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง

งบน้อย
เย่ๆ

สสวก.จ๊ะเจ๊โบว์ กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ  ลันล้า

แอบอ้างจากหน้าที่ 3  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับผม

อยากได้ของอะไร  ก็ให้พี่แอนซื้อให้นะครับ ผม  เกย์แอบ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

บักตั้งขี้งก  หมีโหดดดด

วันไหนไปเซนทรัลลาดพร้าวก็บอก ผมสอนพิเศษอยู่ที่นั่น พอดีวันนั้นเจอกระต่ายโหดที่เซ็นทรัลพอดี

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กินรอบวง

เจ๊โบ จะเลี้ยงเมื่อไหร่ ก็บอกนะคะ ทุกคนพร้อม  กรี๊ดดดดด

แหยะ

Las Noches Rubicundior
เมื่อไหร่ดีล่ะ

เย้  ว้าววว

ปลื้ม (แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง

เอาจริงเหรอ  กรี๊ดดดดด

ไม่จริง

ฮือๆ~

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

กินรอบวง
อ่าววว.....

สสวกค่ะ
มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
เล่นด้วยๆ

กกน.  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14