หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก มนมฟ  (อ่าน 39175 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด
สสวก
เจอกันคราวหน้าซื้อเสื้อฟอนต์ตัวนึงนะครับเจ๊
สุขสันต์วันเกิดด้วยคนค่ะ
สสวก. ครับผม

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สสวกค่ะ  มีความสุขมากๆนะคะ
(เพิ่งเก็ตเมื่อกน้าสอง ฮิ้ววว)

ปล. ขอให้แฟนอยู่ในโอวาท ลันล้า
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
HBD มีความสุขมากๆ ครับผม
สลวก. เจ้าค่ะ  ลันล้า

ขอให้สวยวันสวยคืน   เกย์ออก

พนักงานบริษัท.
ผมแปลเป็นสุขสันต์วันเกิดมนุษย์มัฟฟิน อืม...

ขอให้สำราญๆครับ ปลื้ม
​ผมแปล​เป็น​สุขสันต์วันเกิดมนุษย์มัฟฟิน​ ​อืม​...

คิดแบบนี้จนถึงหน้าสอง ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊โบว์

อายุมั่นขวัญยืน

เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดท่านผู้นำด้วยคนนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บ ไม่จน

อยู่เป็นนายธนาคาร(รับฝากเงินจากยักษ์ ฝากสถานเดียว ไม่มีถอน)ตราบนานเท่านาน

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
พี่ใหญ่ มาดึก จัง

กินรอบวง
คนไหนพี่ใหญ่ คนไหนพี่หว่างขา  งง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คนไหนพี่ใหญ่ คนไหนพี่หว่างขา  งง

ถ้าแยกไม่ออก เอาหมูแผ่นคืนม๊า โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

บักตั้งขี้งก  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14