หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก มนมฟ  (อ่าน 39159 ครั้ง)
mew,cvo9hv'-v[86Ifh;p]jt8iy[ 
หมอแมว : ทำไมแอนต้องขอบคุณด้วยล่ะครับ

ขคทมนมฟงค ยิ้มน่ารัก
แอน : ขอบคุณที่มีนมมาฟาดงวงครับ

งง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อะไรลุงหนวด โวย

อ๊! .. ลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

งง จู๋ดาวินชี่โค๊ด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ค่า

เกย์ออก

ฮ่าๆ ฮือๆ

งง จู๋ดาวินชี่โค๊ด

ใช่เลย เจ๋ง

.V.+ busy_boy .V.+
คุยกันรหัสแอสกี เหรอครับ    เหลือบ
E4F6 7556 4716C6B6 96E6 36F64656

ASCIIของจริง เรียงให้อ่านง่ายแล้ว

(พอดีกว่า เป๋ไปไกลแล้ว) กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
E4F6 7556 4716C6B6 96E6 36F64656

ASCIIของจริง แปลด้วยล่ะ เรียงให้อ่านง่ายแล้ว

แอะ!?

.V.+ busy_boy .V.+
 ครม คมช ปปช ทรท ปชป ขสมก อสมท สบมยห

สสวก กรี๊ดกร๊าด อย่าดุหนูกลัวแล้ว อ่าวไม่เกี่ยว

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

จ๊วบ เลี้ยงที่ไหน จะไปแจม  แหยะ

Las Noches Rubicundior
สสวก บ  ลันล้า

ปล. เครื่องตูมีรูปนี้ได้ไงวะ  งง

Today you , Tomorrow me.
 ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

สสวก ท่านผู้บัญชาการทหารสูงลิ่ว

<โวย/

ไฮ้!!

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดพี่โบว์ครับ

มีแต่ความสุขความเจริญ ธุรกิจก้าวไกล เฮงๆครับ
สสวก ขหมคสม ๆ นะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
สสวก พี่โบว์ค่ะ

มีความสุขมากๆนะคะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กระต่ายโฉด !!!
สุขสันต์วันเกิดนะครับเจ๊ ขอให้การงานเจริญก้าวหน้า และรักกันนานๆนะครับ เกย์แอบ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 14