หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก มนมฟ  (อ่าน 39166 ครั้ง)
ขอให้โบว์มีความสุขมากๆนะครับ ... ขอให้การงานในปีนี้เป็นไปได้ด้วยดี ... ขอให้ทุกอย่างราบรื่น ... ขอให้แอนอยู่ในโอวาท
 ยิ้มน่ารัก

ขาวผ่องเป็นยองใย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
โอ๊ย เกือบพลาด กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อะไร เกือบพลาดแนน  กรี๊ดดดดด

เปล๊า แหยะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โบว์
ขอให้พี่แอนน่ารักอย่างนี้ตลอดไป  หยี
สุขเยอะๆ จนสำลักเลยนะ  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไม่อวยพรล่ะ  คนอวยพรกันเยอะแล้วนี่ 

เอาเป็นว่า

"เราจะรอหลานนะ"

ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา

"เราจะรอหลานนะ"

สั้นๆเหมือนนัท
เหมือนของพี่ใช่ป่ะ    น้องดำ

เกย์ออก  นิ้วน่ะ 

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆนะ เกย์ออก เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้สุขๆ อิ่มเอม เหมือนปีนี้ไปทุกๆปีนะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สสวก.ครับเจ๊ มีความสุขกับชีวิตคู่ ร่ำรวยๆ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มองไม่เห็นจู๋นี้ ดันไปขุดจู๋อื่นขึ้นมา ฮือๆ~

สสวกนะยะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ผมก็หาจู๋นั้นไม่เจอ ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เลือกนะคะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14