หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก นานา  (อ่าน 40689 ครั้ง)
ขอให้วาดรูปสวยขึ้นๆ นะน้อง ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เกย์ออก เจ๊อวยพรในเอ็มไปแล้วเน้อ นานาน้องรัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
HBD  ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ยังไม่หมดวัน  :07:ฃ
สสวกครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ชิ... มาไม่ทันเด็กนรก ชิ

ยิ้มน่ารัก สสวก จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....

เจ๋ง

等着
สสวก จ
สสวก จ้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เ่อ่อนานาถ้าแกไม่บอกเราก็ลืมไปละ  อวยพรอีกรอบขอให้คิดไรได้ดังหวัง (มาตรฐานคำอวยพรไทย) น้า

Jo * W h o : ...
ขอบคุณทุกคนมากๆค่า  ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม
ซึ้งมากๆอ้ะ  วันนี้ ไป รร เพื่อนลืมกันหมดเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก (เพื่อนสนิทนานาก็ลืมล่ะ อีโจ้ด้วย ฮือๆ~)

ขอบคุณมากๆค่า  ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม (ขอใหห้ได้กลัยไปสิบๆเท่าเลยนะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด)

ปล.พ่อลืมโทรมาอวยพรด้วยล่ะ -_-'

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวกค่ะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ  ลันล้า

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 13