หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: BDนายเจอาร์  (อ่าน 12266 ครั้ง)
เกิดก่อนเราได้ไง  โวย

.V.+ busy_boy .V.+
แม่น้องเจอาร์ปวดท้องก่อนแม่ของยุ่งไงคะ  แล้วหมอก็ทำคลอดก่อนไง  เลยเกิดก่อน  ปลื้ม
^
^
^
บุ๋มนี่เก่งจริงๆเลย  ฮี่...

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อ้าวชื่อ nior หรอกหรอ
นึกว่าชื่อ near แบบนี้  ง่ะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
แก่แล้ว ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
เกิดกันใหญ่  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
แก่แล้ว ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ  ฮิ้ววว

เพิ่งจะ 15 เองนะครับ  เกย์ออก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
^
^
^
บุ๋มนี่เก่งจริงๆเลย  ฮี่...

ลันล้า~
อ๊ะ ข้ามจู๋นี้ได้ไง

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆ มีชีวิตที่สดใส  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับเจอาร์
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

(เกิดกันถื่มากนะช่วงนี้)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สสวก ครับ  เมื่อไรจะออกอัลบัมใหม่ละครับ  แล้ว จะมีโอกาสกลับมาประกบคู่ กับ วอย  อีกมั้ยครับ .......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีจริงๆ  หมีโหดดดด
เมื่อไรจะออกอัลบัมใหม่ละครับ  แล้ว จะมีโอกาสกลับมาประกบคู่ กับ วอย  อีกมั้ยครับ .......

อันนี้ก่อบ่ฮู้นาครับ  ฮี่...

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
 หน้ามึน   อ้าว เล่นมุข เจอาร์วอย กับเด็กอายุ 15  นี่โอกาสแป๊กสูง นะ  แต่ผมก็เล่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
HBD นะ
หน้ามึน   อ้าว เล่นมุข เจอาร์วอย กับเด็กอายุ 15  นี่โอกาสแป๊กสูง นะ  แต่ผมก็เล่น

เดี๋ยวนี้ J-Jr  แล้วครับพี่  เกย์แอบ
หน้า: 1 2 [3] 4