หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟoนต์ใหม่  (อ่าน 4775 ครั้ง)
ช่วยวิเคราะห์หน่อยว่า ฟอนต์ในรูปภาพนี้ชื่อว่าอะไรครับ เมื่อหาได้แล้ว ขอดาวน์โหลดด้วยครับ

พีเอสแอล กิตติธาดา หน้ามึน

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6764.0
F0NT.TIP : ถามอย่างไรให้ได้คำตอบ
  • ใช้ภาษาที่ถูกต้อง อ่านเข้าใจ และอ่านรู้เรื่อง จำไว้ว่าเว็บนี้เป็นเว็บเพื่อภาษาไทยครับ
[li]บอกความจำนงมาอย่างชัดเจน ถ้าเป็นการขอฟอนต์ขอภาพตัวอย่างหรือคำอธิบายที่เห็นภาพสื่อได้ชัดเหลีกเลี่ยงการตั้งกระทู้ที่ไม่สื่อความหมาย เช่น "ช่วยด้วย" "เข้ามาดูให้หน่อยครับ" "ขอถามหน่อยครับ" ควรตั้งชื่อกระทู้สื่อความหมายชัด
ฟ๐นต์หม่งใหม่อะไรวะสาด
ลุงกิติธาดาเค้าทำฟ๐นต์นี้มานานแล้วโว้ย 3cษ

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ตัดจบ ครบสูตร
คำตอบ + คำแนะนำการใช้บอร์ด อยู่ตามข้างต้นแล้วครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เย็นไว้โยม ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์จ้ะ ไม่ใช่ฟ๐นต์ คริคริ

(จะมีคนเข้าใจมุกตูมั้ย)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดี๋ยวนี้ตาบิ้นโผล่บ่อยนะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โรบิ้นสุภาพหน่อยครับ เขาถามดีๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.
เดี๊ยะ ไอ้โรบิ้น เดี๋ยวปั๊ดตบหัวทิ่ม
ไอ้บิ้นเอ๊ย วอนตีนแล้วมั้ยล่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ชิ

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
 หน้ามึน ใจเย็น ๆๆๆๆๆๆๆ   หน้ามึน

โรบิ้น เดี๋ยวนี้ขี้งอนด้วย  เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โรบิ้นของขึ้น

Las Noches Rubicundior
โรบิ้นของใหญ่(ไม่ได้หมายความถึงพี่ใหญ่)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: [1] 2