หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยไปเที่ยวทะเลมั้ย....  (อ่าน 20792 ครั้ง)
เคยไปกันที่ไหนบ้างคะ  ชาวฟ0นต์ ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พ.ย. 2006, 20:01 น. โดย เอ๋ » บันทึกการเข้า
ไกลสุดก็เกาะเสม็ด แล้วก็ไม่เสร็จด้วยครับ  หมีโหดดดด

ไกลสุดก็เกาะเสม็ด แล้วก็ไม่เสร็จด้วยครับ  หมีโหดดดด

เหมือนไปไม่ถึงเสม็ดนะครับนั่น หมีโหดดดด

งบน้อย
พยายามจะสื่ออะไรเหรอ  ง่ะ ง่ะ
ใช่ ไอ้ที่ว่า ไปเสม็ดเสร็จทุกรายป่าว  งง
อ้อออออเข้าใจละ เข้าใจช้าไปนิด  ฮี่... ฮี่... ฮี่...
(ไปถามแม่มา  ลันล้า)

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เคยครับ
ปล. ชะอำ , หัวหิน , บางแสน ไปตอนเด็กๆแล้วครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -

เหมือนไปไม่ถึงเสม็ดนะครับนั่น หมีโหดดดด

ยังไม่เสร็จเหมือนกัน เพราะไม่เคยไป  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^
^
เสร็จหมี
^
^
เสร็จหมี
เกย์แอบ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
 (อิอิ) ไปหัวหินครับ  ลันล้า
ทะเลกระบี่ ภูเก็ต ตรัง พังงา ระนอง นครศรีฯ สุราษ สงขลา  ฮิ้ววว
จำชื่อหาดไม่ค่อยได้แต่ไปมาเยอะแล้ว ลงเกาะพีพี เกาะราชา

บางแสน พัทยา สัตหีบ เสม็ด
แต่ไงก็อ่าวไทยและอันดามันเดียวกัน
 (อิอิ)
เคยค่ะชะอำ สงขลา ภูเก็ต

等着
สมิหลา ฮี่ๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สมิหลา ฮี่ๆ

เกาะหนู เกาะแมว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สมุยกะภูเก็ตก็เคยไป
ล่าสุดคือไปประจวบ

อยากไปทะเลตรังมั่กๆ ได้แต่เกือบไปๆ ทุกที
เศร้า ฮือๆ~

ปอลอ เกาะหนูเกาะแมวไม่เคยไปแฮะ
แต่หาดสะกอมเคยไปนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
บางแสน หัวหิน นึกออกแค่นี้แหละ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7