หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: "ยักษ์ยุ่น ๓" กับฟอนต์ มหานิยม  (อ่าน 13419 ครั้ง)
แจ่มแจ๋วมากครับ ทำไงให้ผมวาดได้เก่งแบบนี้บ้าง กึ๋ยๆ
งานสวยค่ะ แวะไปจิ๊กรูปเว็บนี้มาเกือบหมดแล้ว ไอเดีย ลายเส้น สีสัน แจ๋วมากค่ะ เจ๋ง

อ้าว น้าระจันนี่เกิดปีระกาเรอะ

ปีชวดครับ รุ่นเดียวกับมอส เลยครับ
และสิ่งที่ภูมิใจนำเสนอมาก คือ
เคยยืน ฉี่ ติดๆ กับ มอส เลยครับ  (อิอิ)

งั้นเดี๋ยวงานหนังสือคราวหน้าจะไปยืนกรี๊ดลุงระจัน ยิ้มน่ารัก

รอพี่โก อินเตอร์ก่อนนะ  (อิอิ)
ตอนนี้จะไปทำนม เลียนแบบ ทาทา

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ นะนะ
ลุงระจันลืมรูดซิป   เกย์ออก
ลันล้า แก๊ก พี่ต่าย ขายหัวเราะเลยนะนี่
คิดอะไรไม่ออก ก็หากินกะลืมรูดซิปนี่แหละ

ได้หนังสือลุงเอ๊ะแล้วครับ ขอบคุณครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่ได้รับหนังสือลุงเอ๊ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เมื่อไหร่หนออ.... ฮือๆ~

หน้า: 1 [2]